Kết quả 1 đến 4 của 4

tìm lai ứng dung mua rồi nhưng bi mất

B1: Từ màn hình chính của bạn, thực hiện thao tác kéo từ cạnh trên của màn hình xuống và sau đó chọnSettings.

B2: Chọn BlackBerry ID và sau đó nhấn Edit.

B3: Xóa tài khoản mail hiện tại của bạn trong khung BlackBerry ID Username và nhập địa chỉ mới vào đó.

B4: Sau khi đã điền xong thì việc tiếp theo bạn cần làm là chọn Submit và kế tiếp là nhấn Continue khi máy hiện thông báo.

B5: Nhập password của tài khoản cũ và nhấn OK để hoàn tất việc thay đổi.

B6: Và sau đó là nhấn OK thêm một lần nữa để quay lại phần cài đặt BlackBerry ID.
    xin chỉ giáo,
    mình làm như trên thì bị mất hết các ứng dụng đã mua, vậy làm thế nào để lấy lại , xxin mọi người chỉ giáo giúp, mất hết cả danh bạ nua

Trích dẫn Gửi bởi duc.minh
    B1: Từ màn hình chính của bạn, thực hiện thao tác kéo từ cạnh trên của màn hình xuống và sau đó chọnSettings.

B2: Chọn BlackBerry ID và sau đó nhấn Edit.

B3: Xóa tài khoản mail hiện tại của bạn trong khung BlackBerry ID Username và nhập địa chỉ mới vào đó.

B4: Sau khi đã điền xong thì việc tiếp theo bạn cần làm là chọn Submit và kế tiếp là nhấn Continue khi máy hiện thông báo.

B5: Nhập password của tài khoản cũ và nhấn OK để hoàn tất việc thay đổi.

B6: Và sau đó là nhấn OK thêm một lần nữa để quay lại phần cài đặt BlackBerry ID.
    xin chỉ giáo,
    mình làm như trên thì bị mất hết các ứng dụng đã mua, vậy làm thế nào để lấy lại , xxin mọi người chỉ giáo giúp, mất hết cả danh bạ nua
    Bạn lưu ý là những ứng dụng bạn mua hoặc đã tải thì nó sẽ gắn liền với 1 BBID nhất định, nếu bạn thay đổi thì những ứng dụng bạn đã mua (hoặc tải) sẽ mất nha.

nhưng mình đã đăng nhập lại id mà đã mua nhưng cũng kg có

Bạn còn nhớ tên app đó ko? Vào BlackBerry World gõ tên ứng dụng đó luôn rồi tải lại. Nếu bạn đã mua app đó, nó sẽ hiện ra chữ "Tải về" nếu chưa mua nó sẽ hiện ra số $ của app đó.