Kết quả 1 đến 8 của 8

Chủ đề: blackberry bold 9780

bạn vào danh bạ nhấn chùm dâu chọn Options > Nhấn lần lượt các phím sau RSET

Sau khi nhấn máy sẽ hỏi bạn muốn xóa tất cả danh bạ hay không, Nếu muốn xóa bạn xác nhận là xong

Mình k thấy chữ reset, vào danh bạ, chọn option, chi thay Contact display and action với recent activities hà

Trích dẫn Gửi bởi VienDung
    Mình k thấy chữ reset, vào danh bạ, chọn option, chi thay Contact display and action với recent activities hà
    bạn phải nhấn phím theo các ký tự mình đã chỉ trong mục Option danh bạ mới được bạn nhé ! chứ reset không hiện lên đâu bạn afh, phải bấm tổ hợp phím xong mới hiện lên nha

Trích dẫn Gửi bởi Nông Dân
    bạn vào danh bạ nhấn chùm dâu chọn Options > Nhấn lần lượt các phím sau RSET

Sau khi nhấn máy sẽ hỏi bạn muốn xóa tất cả danh bạ hay không, Nếu muốn xóa bạn xác nhận là xong
    Mẹo xoá nhanh toàn bộ danh bạ của BlackBerry OS mà ko cần wipe máy!

Mình cũng vào danh ba, tùy chọn, xog nó ra như mình nói vậy. Hoạt động và hiển thị số ll, hđ gần đây. Thế mới khổ chứ

Trích dẫn Gửi bởi VienDung
    Mình cũng vào danh ba, tùy chọn, xog nó ra như mình nói vậy. Hoạt động và hiển thị số ll, hđ gần đây. Thế mới khổ chứ
    Bác @Nông Dân nói rõ rùi mà bạn!

bạn vào danh bạ nhấn chùm dâu chọn Options > Nhấn lần lượt các phím sau: R S E T

À, bj h thì hiểu rồi, hj. Cám ơn mấy bạn.