Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: E hoi 9930 verizon

E hoi 9930 verizon

E lần đầu dùng bb9930. Mọi ngừoi giúp đỡ và cho e hỏi tí. Nhu cầu của E chỉ nghe gọi.nhắn tin,facebook, nhưng đều dùng qua wifi. Ko dùng bis. E muốn tải trò chơi và ứng dụng miễn phí cua bb thi phải làm thế nào? E gà mờ. Ko biết up room gì đâu nhé. E cảm ơn tất cả mọi người..!

Trích dẫn Gửi bởi Vunguyet
    E lần đầu dùng bb9930. Mọi ngừoi giúp đỡ và cho e hỏi tí. Nhu cầu của E chỉ nghe gọi.nhắn tin,facebook, nhưng đều dùng qua wifi. Ko dùng bis. E muốn tải trò chơi và ứng dụng miễn phí cua bb thi phải làm thế nào? E gà mờ. Ko biết up room gì đâu nhé. E cảm ơn tất cả mọi người..!
    bạn tìm các phần mềm chia sẻ dưới dạng file cod hay file jad, xem hướng dẫn từ mọi người và load vào điện thoại của mình bạn nhé

Cảm ơn Bạn. Thế 9930. Có sạc được qua đêm ko? Giờ đăng kí bis có khó và phức tạp ko? Minh mới thich bb. Mà chỉ biết có thế nào thì dùng vậy. Sợ đăng kí bis lại mất sóng thì mệt. Mình ở đây chẳng thấy ai dùng bb. Mang ra cửa hàng đt họ cũng bó tay ko biết làm. Mình mua o quyền phương ship về. Vừa rồi mình phải gửi người quen mang về hn làm mấy thứ

bạn không cần bis vẫn tải được game,app trên blackberry word nhé.
    nên cài os mới nhất .1066