Kết quả 1 đến 5 của 5

BB9900 đã cài Servebook nhưng không push mail và chạy Balckberry Message được?

Mình đã cài đặt thành công SeverBook theo link này!
    http://**********************/threads/cai-dat-service-book-cho-blackberry-kich-hoat-browser-mms.515/
    Máy vào Brower , Opera bình thường nhưng khi chạy Balckberry Message thì nó báo là Setting up BBM rồi đứng đó luôn, Push Mail trong setup cũng không được. Ae nào biết chỉ giáo mình với. :v

đúng rồi bạn, bạn muốn sử dụng hầu hết các tính năng của dòng máy này thì bắt buộc phải đăng ký gói cước 3G dành riêng cho BlackBerry đó là BIS, hiện tại 3 nhà mạng lớn tại Việt Nam đang hỗ trợ các gói cước BIS này, rẻ hơn 3G và sử dung hiệu năng ngoài 3G có thể sử dụng hết các tính năng như mail, BBM, mạng xã hội...

Trích dẫn Gửi bởi Nông Dân
    đúng rồi bạn, bạn muốn sử dụng hầu hết các tính năng của dòng máy này thì bắt buộc phải đăng ký gói cước 3G dành riêng cho BlackBerry đó là BIS, hiện tại 3 nhà mạng lớn tại Việt Nam đang hỗ trợ các gói cước BIS này, rẻ hơn 3G và sử dung hiệu năng ngoài 3G có thể sử dụng hết các tính năng như mail, BBM, mạng xã hội...
    Thank bạn. Tiện thể cho mình hỏi thêm sao mình vào Wifi Network trong Option hay trên thanh công cụ thì nó báo dấu "!". Mình chọn Ok thì nó out ra luôn. Nhưng vào Setup thì cài đặt được bình thường. Có cách nào khắc phục không vậy?

Trích dẫn Gửi bởi Coof22
    Thank bạn. Tiện thể cho mình hỏi thêm sao mình vào Wifi Network trong Option hay trên thanh công cụ thì nó báo dấu "!". Mình chọn Ok thì nó out ra luôn. Nhưng vào Setup thì cài đặt được bình thường. Có cách nào khắc phục không vậy?
    mình vẫn chưa hiểu ý bạn lắm, bạn vào để làm gì và tính cài đặt gì bạn nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi Nông Dân
    mình vẫn chưa hiểu ý bạn lắm, bạn vào để làm gì và tính cài đặt gì bạn nhỉ
    Vào đó để On, Off rồi scan Wifi mình muốn kết nối đó bạn.