Kết quả 1 đến 7 của 7

Cho e hỏi cách reject device sau khi connect với trình Blackberry Link

Hi mọi người,
    E là người mới xài BB, mới mua con Q10 và connect với PC bằng Blackberry Link. Sau khi dùng xong thì e ko biết reject device bằng cách nào cho đúng:
    - E thấy có nút Remove Device thì thấy là chức năng gỡ device đó ra khỏi list luôn, e thử và phải set up lại khi cắm lại máy.
    - Phía trên có Sign out thì là thoát Account BB ID =_= làm e cũng phải sign in lại.
    Vậy chẳng lẽ cầm phone rút ra không vậy sao ta , xin cao nhân chỉ e sao cho đúng cách mà không hư điện thoại.
    Thanks kiu =+=
    E có kèm hình e chụp

à khi bác kết nối xong với máy tính thì dưới thanh start có mục reject thiết bị đó bác ạ y chang như việc remove thiết bị trên thanh START của win đó bác =))

Phía dưới Task bar của e có icon Blackberry Device Manager à , click vào ko thấy Reject mà chỉ có : Properties với Exit =_=

Trích dẫn Gửi bởi Nông Dân
    à khi bác kết nối xong với máy tính thì dưới thanh start có mục reject thiết bị đó bác ạ y chang như việc remove thiết bị trên thanh START của win đó bác =))

Trích dẫn Gửi bởi hoangnghiadat
    Phía dưới Task bar của e có icon Blackberry Device Manager à , click vào ko thấy Reject mà chỉ có : Properties với Exit =_=
    nó đó bác exit

E mới thử cắm lại device và bấm dưới đó thì Exit nó bị mờ bác ạ , e chụp hình bác xem =_=

Trích dẫn Gửi bởi Nông Dân
    nó đó bác exit

Trích dẫn Gửi bởi hoangnghiadat
    E mới thử cắm lại device và bấm dưới đó thì Exit nó bị mờ bác ạ , e chụp hình bác xem =_=
    lâu quá không két nối rồi bác ạ, quên mất, e thì toàn rút ra trực tiếp thôi, nếu bác muốn disable an toàn thì trên điện thoại vào cài đặt > lưu trữ và truy cập > bật chế độ chỉ sạc lên là bb tự ngắt kết nối an toàn với win. con trên win thì e lâu quá không dùng nên chưa thử lại

thanks bác nhiều nhe :P