Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30
    Trích dẫn Gửi bởi drtiendiep
    Bạn đã cài và sử dụng Microsoft Outlook mấy? Bạn chạy lại lần nữa là ok nhé. Và làm đúng như hướng dẫn trong hình nhé!
    Mình dùng outlook 2010. Win7 64bit. Không biết có phải có gì đó không tương thích không nhỉ?

Trích dẫn Gửi bởi trung_ciencone
    Mình dùng outlook 2010. Win7 64bit. Không biết có phải có gì đó không tương thích không nhỉ?
    Pin bbm của bạn là gì?

Pin bbm của bạn là gì?
    2BF8AB87

Trích dẫn Gửi bởi trung_ciencone
    bác thử bài này xem, outlook 2010 hay bị lỗi không đồng bộ được

http://**********************/thread...op-software-vao-microsoft-outlook-2010.31105/

Bạn tích đúng như hình nhé! Và Bạn cài Microsoft Outlook mấy? Đã mở ra check contact chưa? Chạy lại lần nữa là ok nhé. Lần đầu nó sync hơi lâu lần sau sẽ nhanh
    đã tick giống hệt, mình dùng outlook 2013,mở ra check outlook rồi không thấy gì

Sau một hồi chat chit, teamviewer với bác DrTiendiep. Được bác tận tình chỉ dạy và thao tác thì giờ em 9810 nobis đã hoàn toàn đồng bộ được danh bạ từ Gmail.
    Một lần nữa cảm ơn bác Drtiendiep.
    Vấn đề phát sinh lỗi là do window chưa update Netframework mới nhất.
    AE ai bị lỗi này mời vào https://www.microsoft.com/en-us/download/details.aspx?id=17851 update và làm đúng như trên bài của chủ thớt để hưởng thụ nhé.
    Thân !!!

Trích dẫn Gửi bởi thienquang07
    đã tick giống hệt, mình dùng outlook 2013,mở ra check outlook rồi không thấy gì
    Khuyến nghị bạn dùng Microsoft Office 2007, 2010! Microsoft Outlook trong bộ Microsoft Office nhé còn cái Outlook kia lại khác đó!

Lâu ko sờ vào BBOS, nhg hồi xưa mềnh nhớ nếu ko có BIS thì dùng mỗi Outlook với BDM cũng đủ
    Thói quen mềnh bao h cũng lưu danh bạ trong 1 trường, vd First name, tên thì toàn quen để ko dấu từ xửa từ xưa nên chả ngại, chuyển bao nhiêu dòng máy BB cũng thế, gần chục năm trời vẫn nguyên 1 bộ contacts

Trích dẫn Gửi bởi MrCent
    Lâu ko sờ vào BBOS, nhg hồi xưa mềnh nhớ nếu ko có BIS thì dùng mỗi Outlook với BDM cũng đủ
    Thói quen mềnh bao h cũng lưu danh bạ trong 1 trường, vd First name, tên thì toàn quen để ko dấu từ xửa từ xưa nên chả ngại, chuyển bao nhiêu dòng máy BB cũng thế, gần chục năm trời vẫn nguyên 1 bộ contacts
    Mit tơ Sen làm ơn xin pin được không :P inbox cũng được. Thanks

Cám ơn chủ thớt chia sẻ, cứ oánh dấu đã. Đang tính sắm lại một con bbos không cài bis chỉ để nghe gọi

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối