Kết quả 1 đến 5 của 5

3D Rollercoaster Rush Jurassic 2 - OS 7 Only

Tên phần mềm: 3D Rollercoaster Rush Jurassic 2
    Hỗ trợ OS: 7+
    Download: Apps.bbvn.net

Đây là game 3D đầu tiên có trên các máy chạy OS 7, và đây cũng là game mà RIM đặt hàng hãng Digital Chocolate viết để tặng kèm cho người dùng

Game có 2 kiểu chơi
    1. Career Mode: chơi theo nội dung để hoàn thành game gồm 40 màn chơi khác nhau
    2. Challenge Race Mode: cũng vẫn chơi 40 màn chơi ấy, nhưng phải về đích với thời gian tốt nhất có thể, không dễ đâu nhé

Các tính năng nổi bật:
    Dùng gia tốc kế để điều khiển con tàu chạy nhanh chậm tùy ý
    Thưởng thức hình ảnh 3D tuyệt vời
    Kết nối với BBM
    Mời bạn bè download game, chia sẽ với bạn bè về trạng thái hoặc các thành tựu mà bạn đã đạt được

Còn chờ gì nữa mà không download về và thưởng thức ngay nào, các bạn sẽ không thể nào dứt ra được đâu

Hỗ trợ các dòng máy: 9900 9930 9810 9850 9860

Clip review 3D Rollercoaster Rush Jurassic 2:

em mới cưới Curve 9360 new, download xong, về cài, ngồi đợi nó unzip cả buổi rùi khi bắt đầu play là nó treo cứng đó lun, phải tháo pin ra và restart lại
    OS7 tưởng chơi game này được ai ngờ, chỉ biết xem clip của bác (

xài 9550... kg chơi dc ..... ức chế vật vã huhu

Trích dẫn Gửi bởi kenji123
    em mới cưới Curve 9360 new, download xong, về cài, ngồi đợi nó unzip cả buổi rùi khi bắt đầu play là nó treo cứng đó lun, phải tháo pin ra và restart lại
    OS7 tưởng chơi game này được ai ngờ, chỉ biết xem clip của bác (
    Bác rước em này ở tiệm nào vậy? Mình cũng thích nhưng chưa thấy ở đâu bán cả. Nếu được thì cho mình hỏi giá của em nó nữa nhé.

Trích dẫn Gửi bởi yunjul
    Bác rước em này ở tiệm nào vậy? Mình cũng thích nhưng chưa thấy ở đâu bán cả. Nếu được thì cho mình hỏi giá của em nó nữa nhé.
    Cái này mình mua ở nước ngoài nên có sớm hơn mọi người ở đây thui. Bác đợi tầm 2,3 tuần nữa chắc VN mình sẽ có thui