Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Games OS 4.2 ++ || Tổng hợp vài game cũ mà hay cho các dòng máy thấp

Hiện nay, dòng máy BlackBerry đang phát triển rầm rộ ở việt nam, thay vì chỉ dành cho giới doanh nhân, giờ Blackberry đả trở nên phổ biến hơn, đặc biệt là giới trẻ, sinh viên cũng đang bắt đầu cảm thấy yêu thích nó, tuy nhiên có 1 điều là những thành phần này gặp phải hạn chế về kinh tế nên chỉ có thể sử dụng được các dòng máy cấp thấp từ OS 4.2 -4.5 là chủ yếu, và viêc kiếm games hay themes cho cái dòng này hiện nay không nhiều do các ứng dụng và tiện ích hiện nay thường được viết cho các dong máy đời cao OS 5 trở lên . Nay mình viết bài này chủ yếu tổng hợp 1 số game cũ khá hay dành cho các dòng máy thấp, hy vọng sẽ biến những chú BlackBerry này trở nên thú vị hơn,giúp các bạn có những phút giây thoải mái hơn với chiếc BlackBerry của chính mình.

1. Asteriod Jane - Game đào vàng vũ trụ

Chắc đa số các bạn cảm thấy không xa lạ gì đối với thể loại game đào vàng này chứ nhỉ, đây là 1 game rất phổ biến , cách chơi khá đơn giản, là 1 game thích hợp cho việc giải trí nhẹ nhàng , thư giản . Với giao diện đậm chất Space, Asteriod Jane chắc chắn sẽ làm hài lòng tất cả các bạn yêu thích thể loại game nhẹ nhàng này.

Hỗ trợ : OS 4.2 ++
    Download Asteriod Jane v1.0(320x240): Apps.bbvn.net

Note : Để chơi được full game này , bạn phải nhập key, bạn vào settings , sẽ thấy 1 dòng chữ Active Full Game , bạn kích vào rồi nhập key nha.

Key : REGISTRATION NAME: Veronica Anne Sarno

REGISTRATION CODE: MPEPZMWBBM
    2. Gangstar2 - Game hành động đường phố.

Nếu là 1 game thủ , chắc các bạn đã từng chơi, hoặc ít nhất là đả từng nghe đến game Vice City, đây là 1 game offline khá hay trên PC và gần như đả được chơi rất phổ biến khá lâu cho đến khi các game online lân lượt ra đời,riêng mình thì trước đây rất thích thể loại game này , và thật thú vị vì giờ lại có thể chơi trên chiếc BlackBerry của chính mình ; còn bạn thì sao ? nếu game hành động là thể loại mà bạn thích, thì mình nghĩ không có gì phù hợp hơn cho bạn ngoài Gangstar2 .

Hỗ Trợ : OS 4.2 ++
    Download GangStar v2.0.0.3 (320x240): Apps.bbvn.net
    3. Transformer - Đại chiến RoBot

Môt game được chuyển thể từ phim - Đại chiến Robot , đây là 1 bộ phim hay nổi tiếng, nổi tiếng đến mức các phần sau nó vẫn thu hút được rất nhiều người xem ,và cũng không lấy gì làm ngạc nhiên khi chuyển thể thành game trên pc, nó cũng gặt hái được nhiều thành công . Vậy còn trên điện thoại thi thế nào, hãy tải về , tự cảm nhận và đánh giá , riêng bản thân mình thì không có gì phải nói "Chuẩn".

Hỗ Trợ : OS 4.2 ++
    Download TransFormer v1.0 (320x240): Apps.bbvn.net
    Đối với dòng BlackBerry , dòng máy của công việc thì việc giải trí không được đánh giá cao,tuy nhiên, việc sử dụng BlackBerry ngày càng phổ biến , đặc biệt là ở việt nam hiện nay thì ngoài sự tò mò, thích công nghê, chat chit..... thì việc giải trí cũng bắt đầu được nhiều người đế ý đến. Mình hy vọng sau này , các tiện ích giải trí sẽ được phổ biến hơn để khi nghĩ đến BlackBerry, ngoài chức năng phục vụ công việc, nó còn giúp mọi người thư giản , giải trí , đó là thứ cần thiết nhất giúp bạn giải tỏa căng thăng sau 1 thời gian học tập và làm việc mệt mỏi.

Chúc các bạn có những khoảng thời gian vui vẻ nhé . Good luck

DauDen.vn
    Nguồn : Internet​

hay .............................................

S 8520 của mình k active key đào vàng dc nhỉ?

Gangstar2 lỗi 907 Invalid cod =.= dc mỗi cái Transformer

ALL ĐỀU LINK DIE RỒI BẠN Ạ

Trích dẫn Gửi bởi mrpussiebabie
    S 8520 của mình k active key đào vàng dc nhỉ?
    Bạn thử lại đi , mình cũng đang dùng 8520 , active vẫn bình thường mà

Trích dẫn Gửi bởi mrpussiebabie
    Gangstar2 lỗi 907 Invalid cod =.= dc mỗi cái Transformer
    Bạn text lại dùm mình , mình vừa text trên 8700 xong, vẫn ok, bạn xóa rồi cài lại thử xem

Trích dẫn Gửi bởi santikity
    ALL ĐỀU LINK DIE RỒI BẠN Ạ
    cám ơn bạn , đả fix ^^

cảm ơn bồ đã fix link :happy8se:

test ngay thôiiiii

ok rồi đấy bác chủ tao riêng 1 topic riweng cho game 4.5 đi

Trích dẫn Gửi bởi santikity
    ok rồi đấy bác chủ tao riêng 1 topic riweng cho game 4.5 đi
    ^^ , mình sẽ rang kiếm thêm , pác nào biết game gì hay hay thì cứ post tên, để mình kiếm link .

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối