Kết quả 1 đến 5 của 5

[Sport] Fight Night Round 4 - Game quyền anh trên BB của bạn !!!

[IMG]http://**********************/trang/FightNightFound4-gameBB.jpg[/IMG]​
    Bạn từng biết đến Mike Tyson với cú đấm huỷ diệt nhất hành tinh? Bạn là tín đồ của môn quyền anh mang đậm chất cơ bắp và khôn ngoan? Fight Night Round 4 sẽ giúp bạn thoả niềm đam mê đó.

Fight Night Round 4 trên BlackBerry là một phiên bản trong loạt series game đấm bốc nổi tiếng của EA Sports. Game mô phỏng những trận đấm bốc một cách chân thật nhất.
    Đầu tiên bạn chọn ngôn ngữ cho game.
    Sau đó bạn sẽ được giới thiệu và hướng dẫn cách chơi, các bạn nên thử những chỉ dẫn trước khi vào chơi thật sự nhé
    Sau khi cảm thấy đủ khả năng chiến đấu, bạn có thể chọn Quick Fight hoặc Career Mode.
    Với Quick Fight bạn chỉ việc chọn nhân vật mình yêu thích (trong hình là Mike Tyson nhé) và nhân vật muốn đối đầu.
    Với Career Mode, bạn sẽ được tạo một nhân vật với chỉ số theo sở thích của bạn hoặc có thể Auto.
    Sau khi tuỳ chỉnh các chỉ số xong, bạn có thể chọn Sign Contract (mục đầu tiên) để chọn đấu thủ muốn thi đấu.
    Các bạn sẽ chiến đấu với những kỹ năng đã được tập luyện trước. Khi đối thủ hiện KO (Knock Out), bạn chỉ cần thực hiện thêm 1 cú đấm nữa là đối thủ sẽ ngã gục.
    Lúc này trọng tài sẽ đếm từ 1 đến 10, nếu bạn bị KO thì bạn sẽ di chuyển 1 vòng tròn đến đúng vị trí số đang đếm như trong hình [replacer_img] .
    Nếu đến 10 mà đối thủ không gượng dậy nổi thì bạn sẽ chiến thắng.
    Và phần thưởng cho người chiến thắng là điểm để tăng các chỉ số và tiền.
    Các bạn hãy nhanh chóng trải nghiệm nhé !!!
    Enjoy !!!

Tên ứng dụng: Fight Night Round 4
    Hỗ trợ: OS 5+.
    Download: Apps.bbvn.net

Hay! Chơi thử ! Tks

hồi trước trên 81 em giền nhất trò này

Nhìn cũng hấp dẫn đấy nhỉ? Cài thôi

Trích dẫn Gửi bởi kimtuoc
    Nhìn cũng hấp dẫn đấy nhỉ? Cài thôi
    Giờ mới cài hả bác