Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 38

[Chia sẻ dành cho người dùng BIS] Caro : chia sẻ PIN - BBM để trải nghiệm trò chơi trí tuệ thuở học

Các ông lớn của viễn thông VN đang dần dần hiểu được người dùng BlackBerry ở VN cần BIS như thế nào. 3 nhà mạng lớn nhất tại VN đều đã cung cấp BIS. Trong diễn đàn chúng ta chắc hẳn cũng có không ít người đang dùng BIS. Người Việt có BIS, và người Việt chơi game Việt, chơi để trải nghiệm BIS và để thư giãn nhẹ nhàng nhưng cũng không kém phần trí tuệ. Nào, chúng ta cùng chơi Caro.

Topic này bắt đầu từ 1 câu hỏi của 1 người bạn có nick BBNEW
    "Cài rồi chả mời được ai chơi, danh bạ trống không. Sao ko có chức năng invite theo PIN nhỉ"

Hãy cùng nhau chia sẻ PIN để tìm kiếm những đối thủ mới với trò chơi không còn xa lạ với BBers VN và thế giới.
    Caro là game trí tuệ nhẹ nhàng để kết nối những người bạn cũ và có thêm những đối thủ - những người bạn mới, trong topic này, các bạn hãy chia sẻ PIN để add BBM, ngoài việc kết bạn đơn thuần, các bạn còn có thể trao đổi với nhau về BB và thử thách nhau qua việc cùng chơi Caro, bên cạnh đó càng làm tăng thêm vốn ngoại ngữ nếu đối thủ của bạn là 1 người bạn nước ngoài. Bạn là người Việt, 1 ứng dụng bắt đầu từ Việt Nam vậy mà trên bảng xếp hạng lá cờ VN luôn bị lấn át bởi muôn vàn lá cờ khác, tinh thần dân tộc đến lúc cần phát huy, dùng cờ VN đặt cùng nickname của bạn, cạnh tranh vị trí bảng xếp hạng và so tài cùng với các đối thủ từ khắp nơi trên thế giới thôi

Các bạn vui lòng share PIN tại topic này để cùng chơi.

Download game Caro for BlackBerry: App World

Lưu ý BBM 6.0 mới chơi được nhé. Không thì sẽ báo error: "net_rim_bb_qm_platform" (Không phải OS 6 là mặc định sẽ có BBM6 nhé. download BBM mới nhất tại: http://blackberry.com/bbm)

Khi cài xong nhớ reset máy.

Lưu ý: Như đã nói ở trên, phải có friend trên BBM list của mình và friend phải có cài Caro cùng version thì mới invite to play được nha. Trong Caro có 2 Menu item dùng để Invite friends to downloadInvite friends to play.

Mọi thắc mắc vui lòng post tại đây luôn nha.

Bàng xếp hạng: http://caro.dauden.vn/record.php

Facebook Caro: http://www.facebook.com/bbmcaro

Dauden.vn

Anh em rảnh vào giao lưu vài ván nhé. Pin:20DC6FA2
    *vn*BEER-HÀ NỘI*beer*

Anh em giao lưu nhé: 218C219A

22e56a89 anh em giao lưu nào :X :X

20DA0696 mời cả nhà giao lưu nào

28135316
    Moi giao luu

Rất tiếc Storm chơi ko đc. Click rất chán, nếu chỉ touch thì ok. Buồn quá đi...

My pin 218BD895. giao lưu vào lúc rảnh nghen!

ôi nhớ bbmcaro quá ko biết mình trôi đến bao nhiêu rồi đc đứng đầu top 2 tuần year

anh em giao lưu cho vui nhé: pin của em: 21EAEE2A

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối