Kết quả 1 đến 4 của 4

Theme Bold 9k Full Home Screen: cho ae nào thích Set Wall ngoài HS

Đà Năng mưa gió dữ quá do ảnh hưởng của bão Số 6 ko đi đâu được.ngồi nhà buồn wa:cry: nên làm 1 cái theme đơn giản tặng mấy bác nào thích Set Wall ngoài Home Screen:happy::happy::happy:

Ps: theme có thể chỉnh sữa theo yên cầu nhé.bác nào thích theo ý mình mà nằm trong khả năng của e thì e sẽ edit theo yêu cầu nhé.ngày bão vv nha mấy bác:Skip::Skip::Skip:

*** HotKey chắc phải để mọi người làm theo ý mình dùng cho tiện,có bác hỏi cách tạo HotKey ntn nên e post HD luôn cho ai chưa biết để làm nhé.trước tiên cần phải có PM BlackBerry Theme Studio 5.0

+Tạo HotKey
    1/chạy chương trình Composer của BB,click File chọn New

2/ click vào thẻ interactivity/Hotkey Actions...

3/Gán Key cho các ứng dụng mình thích như hình vẽ.xong chọn Ok

4/Xong vào File để Export----->file.svg

5/Mở BlackBerry Theme Studio 5 add file.Svg vào Theme và use

Source của theme gốc mấy bác có thể lấy về Edit theo ý mình nhé.bác nào ko rành thì e có thể giúp ạ
    http://www.mediafire.com/?1k8me9ik6j9q7q5

Theme đẹp quá, thanks bác nhiều nha! Ah mà để set thời tiết bên ngoài home screen như vậy thì làm sao bác, sorry nếu hỏi hơi gà tí :P

Trích dẫn Gửi bởi thangtd03
    Theme đẹp quá, thanks bác nhiều nha! Ah mà để set thời tiết bên ngoài home screen như vậy thì làm sao bác, sorry nếu hỏi hơi gà tí :P
    bạn xài soft weather có chức năng cho set icon ngoài home screen ấy.mình thì xài weather plus2.1^^!

Muốn hỏi bác: làm sao đặt được 3 key hả bác. Em chỉ làm dc 1 key, thêm key nữa là nó cho cùng phím tắt đã dùng luôn. Bác giúp em với