Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: giúp đỡ về theme

giúp đỡ về theme

mong các cao thủ giúp đỡ em với ạ , em có một số theme BB10 của các dòng máy như 9700,9000 em tải trên mạng về nhưng mà khi cài vào máy BB 9300 os 6 thì không được vậy có cách nào chuyển đổi cho máy 9300 không ạ , không thì có phần mềm nào tự tạo theme phong cách BB10 cho BB 9300 os 6 không ạ . Em cám ơn các ạ.

Trừ phi bạn biết Mod theme, chỉnh sửa độ phân giải & các chi tiết của theme ban đầu để phù hợp với máy bạn thôi - còn ko thì ko có

Sang tuần mình cài máy ảo 9300 sẽ gửi bạn file theme 10.3 của Like 10

Trích dẫn Gửi bởi phithuyhoahoa
    Trừ phi bạn biết Mod theme, chỉnh sửa độ phân giải & các chi tiết của theme ban đầu để phù hợp với máy bạn thôi - còn ko thì ko có

Sang tuần mình cài máy ảo 9300 sẽ gửi bạn file theme 10.3 của Like 10
    vậy bạn có tài liệu về mod theme không cho mình xin với , ok khi nào bạn chỉnh sửa theme like 10 thì cho mình xin với nhé. cám ơn bạn nhé

Trích dẫn Gửi bởi hailevan
    vậy bạn có tài liệu về mod theme không cho mình xin với , ok khi nào bạn chỉnh sửa theme like 10 thì cho mình xin với nhé. cám ơn bạn nhé
    Mình ko có tài liệu bạn à, cũng ko biết chỉnh sửa - sang tuần mình lấy lap cài máy ảo 93 để lấy file theme cho bạn thôi

Trích dẫn Gửi bởi hailevan
    Đã có bản Like 10 Renewal cho 9300, bạn vào dưới cập nhật & cài nhé, chúc vui
    http://**********************/thread...-bb-devices-os-5-6-7.36528/page-3#post-256837