Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

@xinloimottinhyeu_812 lâu lắm rồi không thấy bác làm theme! Bác bỏ nghề rồi ah?

Cái tuổi nó đuổi xuân đi bạn à. Vả lại bây giờ sân chơi BB không được nhộn nhịp như ngày ấy nữa, lần lượt các bô lão đều ra đi. Mình thấy buồn cho điều đó và cũng dần rời xa với designer. Nhưng vẫn âm thầm theo dõi một số forum (**************, **********************, tinhte.vn) và rất có thể vào một ngày vui tươi mình sẽ share toàn bộ theme mình đã design kể cả các bản premium. Thanks bạn đã nhớ đến mình

@xinloimottinhyeu_812 em rất thích theme dream 6.5 của anh chỉ có điều nó k có cho 97(os6)! K bít theme đó anh tự làm hay là mod lại cho 4.5! Nếu mod lại thì anh cho em xjn link theme gốc dk k ah! Em kiếm mà k thấy có! =))

Xin lỗi ko biết có phải nhận vơ ko nhưng hình như bạn gõ nhầm nick thì phải

Theme này mình lấy rồi nhưng phải đợi mình cập nhật ... hết theme cũ đã bạn nhé

PS: Sau này mỗi khi có theme mới phát hành thì nếu mình mua, mình sẽ cập nhật lên sau 1 tuần vì thời gian qua nghĩ lại cảm thấy có chút áy náy với CJH vì nhiều theme mới họ post lên chưa kịp nóng đã bị công khai file cài, tuy ko phải tất cả các máy nhưng toàn máy chủ đạo, thật ko hay lắm với các nhà phát triển - mong các bạn thông cảm

Chúc các bạn ngày nghỉ vui vẻ

cái này được gọi ĐỨC lớn hơn ĐẠO

Theme này nói riêng cũng như các theme khác của CJH thích hợp cho OS5/6 chứ OS7 ko hiển thị icon trong folder, chuyển ra ngoài thì 1 số cái cài thêm trông lạc lõng, nhìn hơi xấu - nếu để icon vuông như Flat Design thì còn trông đồng nhất với các icon hơn

@phithuyhoahoa nếu thế thì ẩn nó đi hoặc chuyển icon vào mấy folder khác cũng được! Mà anh có trang nào để tải icon không ah? Định tải mấy cái về resize!

Trích dẫn Gửi bởi Chelsea.vodoi
    @phithuyhoahoa nếu thế thì ẩn nó đi hoặc chuyển icon vào mấy folder khác cũng được! Mà anh có trang nào để tải icon không ah? Định tải mấy cái về resize!
    Bạn search Google từ khóa icon theme cho Android xem, có nhiều gói icon dành cho các theme

Đã có G3 Theme, các bạn vào dưới tải nhé
    http://**********************/threads/g3-theme-by-cjh-theme-g3-cho-bb-devices-os-5-6-7.37202/

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối