Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 50 của 50
    mình text thành công trên bb8820 rất đẹp , co điều nó hơi nặng tí xíu chất do mình cài nhiều ứng dụng ...:Popo09:

Trích dẫn Gửi bởi Bui The Do
    Bạn ơi, mình chép file giải nén bỏ vào thẻ nhớ cài trên máy thì báo fail , mình zô bằng ĐT để tải OTA cũng lỗi tương tự. Mình dùng BB8820. Mình rất muốn trải nghiệm theme này. Cảm ơn bạn!
    bạn tắt máy cài lại xem sao.. xóa file trên thẻ nhớ đi, cài bằng vnbbUtils chất là được đó...!

mình cài theme này vào rồi sài time thì nó bị lổi mình gở bỏ nhưng giờ không cài được theme nào nửa ae có cách nào khắc phục lổi đó không giúp mình...!

Đẹp nhưng mình cài k được. đuôi jad mình k có thẻ nhớ, chuyển đuôi rồi nhưng vẫn k add vô cài đc, làm sao đây???

quá đẹp, diịu mắt, nhung có một số chỗ mình góp ý theo riêng mình thôi, moi nguoi môi ý thiích mà.
    1. hình nền mặc đinh vậy là đep, nhưng khi cài chữ trong OWNER ,thì sẽ bị đè(tai vi ko muon cai hinh khac mat dep, neu sua lai co the cho nho lai ty).
    2. khung mầu trắng bao icon trong phần ứng dụng làm hinh lục giác giống ở ngoai thì đẹp luôn,
    còn lai chắc khỏi phải nói, ĐẸP

Có mỗi 1 góp ý, win 8 thì cái cửa sổ phẳng chứ ko uốn éo nữa rồi

mình cũng đang dùng theme này cho 8310, rất đẹp, thank thớt

Sao mình cài cho 8700 mà không được nhỉ? hình như máy chỉ nhận đuôi .alx thôi thì phải.

Trích dẫn Gửi bởi hantaewoong

View attachment 18896

Xin chào tất cả anh em Os 4.5
    Đã tham gia BQT được một thời gian nhưng do nhiều lý do riêng mình ít có cơ hội viết bài post lên chia sẻ với anh em Như một lời xin lỗi, mình hy vọng có thể chia sẻ một theme đã rất lâu rồi, với tên Win8. Win8 được phát triển bởi DXxSONICxXT và Xinloi1tinhyeu_812 là những thành viên của NewDay Design - một diễn đàn chuyên về thiết kế theme trước đây. Win8 sử dụng các tông màu và hình nền chủ đạo dịu nhẹ và đầy tính sáng tạo trong cách thiết kế.

Đây là topic đầu tiên của nó nhưng chỉ là bản LITE - Win8 Lite nhưng vì 1 số lý do, bản FULL trở thành bản thương mại. Sau khi được share từ anh Xinloi1tinhyeu_812 và anh có dặn là không nên share lung tung, vì thời gian cũng lâu rồi nên mình đã thông qua ý kiến anh ý và đã được Share FREE cho Cộng đồng BlackBerry Việt Nam và nhất là OS 4.5.

Các phím tắt :

Sau đây là 1 số hình ảnh và video về theme

Home Screen : Icon Window chạy vòng quanh

View attachment 46198

View attachment 46199

Lock Screen : Icon Window Ẩn hiện chạy vòng quanh

View attachment 46201

App Menu

View attachment 46200

Thông tin về theme

Video demo:

Download

<a href="http://www.**********************/attachments/46214/" target="_blank">View attachment 46214

</a>

View attachment 46215

Sao Không thấy nơi Down theme?
    Cảm ơn bác đã up

Trích dẫn Gửi bởi nhanquoi
    Sao Không thấy nơi Down theme?
    Cảm ơn bác đã up
    có phần down đó bác cái ảnh có chữ apps.bbvn.net ý

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345