Kết quả 1 đến 7 của 7

[BBMaker] Hãy Đam Mê theo cách của bạn 'Love It Your Way'

[IMG]http://www.**********************/attachments/img_0577-jpg.60599/[/IMG]

<p align="justify">Cuộc đời tôi luôn gắn liền với những niềm đam mê trong cuộc sống, và qua biết bao thăng trầm tôi đã gặp được rất nhiều người cùng chung sở thích và niềm đam mê dành cho mình. Trong cuộc đời không phải ai cũng có được niềm hạnh phúc riêng cho bản thân mà phải gạt đi những niềm đam mê vốn có và tập trung cho công việc trong xã hội bộn bề này.

Bạn có đã từng thức dậy vào buổi sáng và háo hức dạo chơi thư thái với chiếc xe yêu quý của mình, hay nửa đêm vực dậy với những thông tin về bản ROM mới trên điện thoại. Ngoài niềm đam mê dòng máy BlackBerry cuộc đời mình còn gắn liền với những dòng xe cổ Xã Hội Chủ Nghĩa hoặc dòng xe SS50 hay CD50 hoặc CL50..., không biết phải là do may mắn hay thực chất cuộc đời mình luôn gắn liền với những niềm đam mê và những gì mình tâm huyết, nhân dịp chia sẻ BBMaker này mình cũng xin gửi đến các bạn một câu chuyện mang tên "Love It Your Way" !</p>
    Story Of My Live

See You Again 'Fast & Furious 7'
    - Nông Dân -
    Honda67.vn vs **********************

- Sao ad mà cũng tham gia vậy....bon chen quá nhé chú :P

Trích dẫn Gửi bởi xuantuan
    - Sao ad mà cũng tham gia vậy....bon chen quá nhé chú :P
    em tham gia chia sẻ cùng anh em thôi, chứ không tham gia nhận giải - nhường anh em hết =))

=)) like nhiệt tình

CD là để đam mê!

Xem phim xong - Nghe lại bài hát cảm động quá các bác ạ ! nhất là đoạn cuối. Do vậy nên mình mới để bài hát See You Again trong Story Maker

Nghe nhạc lại thêm buồn nhớ paul