Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 31

[BBMaker] Blackberry người bạn luôn đồng hành

Em xin tự giới thiệu em năm nay 26 tuổi, là kỹ sư xây dựng. Khả năng văn chương có hạn nên chả biết diễn đạt thế nào cho hay cả (cry) có gì không hay các bác bỏ qua cho.

Em sài điện thoại Blackberry cũng được một số năm rồi, Chiếc điện thoại BB của tôi nhìn khác lạ so với một rừng điện thoại trên thị trường và không ít lần được người khác hỏi chiếc 8700 của tôi là điện thoại tàu ah, lúc đó tôi chỉ mìm cười. ;
    Dưới đây là một số hình em chụp bằng Z10, Q10 gần đây, các bác xem và góp ý cho em nhé.

Công trường đầy nắng và gió, đôi khi có một người bạn mang tên BlackBerry cũng là một kỷ niệm trong cuộc đời.

Rất cảm ơn bài viết chia sẻ của bạn ! =))

Iem đi tặng 1 cái Passport trắng lúc vừa ra, thế là tuần sau được một công trình! Hêhê! Chơi BlackBerry lợi hại thiệt!
    Ps: mấy hôm sau ko thấy ngta dùng nữa, lại thấy dùng ăn roi! Dưng hợp đồng đã ký! Hihi.

Mọi người xem video rồi cho em ý kiến nhé.
    @Xuka BlackCoffee @mykero @nickanh75 @NguyenTrungChinh @Hero Bn @Nguyễn Văn Bằng @Đỗ Đình Thắng @lenamtran @rangho120988 @Lang_Thang07 @badboy 3 @Linh Vu Manh @D.Nam @Mr.
    Love @romeo1590 @ITdhpd @sr.tân @hungpm123 @bongdemsamac @khôi hói @huunghi577 @bakery00 @shenchichi @ThanhTien_Huynh @dzungtitoe @tigerpack @hochangmat @Anh Ấy @ngongao @tháng_koi @philong.ktnn @tranphungan @PhuongSmith @tran ut anh @hungly2896 @kenbin @Yennv90 @thuyfox @thanhtuantvc @nambun @lionkingA9 @haosusu @langtutramkha @haidtne @letrungtrungle @phamquyen0201 @Nguyen Van Dinh @chandaidennach
    @phungquyen @Ông Trẻ @võ thị bích diệp @trumvip @cuongkttc @ledinhsonhp @phamhuynhduc689 @tú tử tế @trantuan.hut @tu_nt24 @Vương Berry @Huytran84 @Mai ngọc thi @hội đào @thomas0505 @vanviet23 @ledangluan @leean282 @caocaodenden @drquocanh105 @thiện123 @trantinh192003 @shine_kizz @no1cvn @bach anh @trongcrush

Trích dẫn Gửi bởi Hunter Love
    Đi kí hợp đồng---> bác là doanh nhân ah.
    Hơ hơ! Đúng được chữ ''nhân'' rùi bác ợ!
    Em là công nhân ạ! Ngta thấy em chơi BlackBerry máu lửa quá, nên cũng ủng hộ để có điều kiện đam mê BlackBerry! Hehe.

Trích dẫn Gửi bởi bitis06
    Hơ hơ! Đúng được chữ ''nhân'' rùi bác ợ!
    Em là công nhân ạ! Ngta thấy em chơi BlackBerry máu lửa quá, nên cũng ủng hộ để có điều kiện đam mê BlackBerry! Hehe.
    Em cũng đam mê Blackberry bác có thể ủng hộ em để em có điều kiện theo đuổi đam mê được không?:$

Trích dẫn Gửi bởi Hunter Love
    Em cũng đam mê Blackberry bác có thể ủng hộ em để em có điều kiện theo đuổi đam mê được không?:$
    Trong số các thí sinh, bác phải tạo sự khác biệt bằng chính BlackBerry và đam mê của mình! Điều đó bác đã ăn điểm hơn các thí sinh khác của ban giám khảo roài!..........
    Còn chỉ đam mê ko thôi thì ứ đủ đâu ợ! Lúc đó lại thành u mê hay mê mẩn mất roài! Have fun!

Gửi từ Passport của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk

khi đã dùng em nó rồi thì các dòng điện thoại khác trở thành mờ ảo, hết sự hấp dẫn.

Trích dẫn Gửi bởi sonbkmta
    khi đã dùng em nó rồi thì các dòng điện thoại khác trở thành mờ ảo, hết sự hấp dẫn.
    IP ra 7 dòng điện thoại rồi mà em chưa dùng qua em nào. :P

bọn cái mập cắn cáp quang làm không coi dc cái vi déo của bác @@ mình cũng có ông anh làm bên xây dựng củng dùng PP

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối