Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 23

[BBMaker] - Trải nghiệm về những con đường

Mình không phải là một người đi nhiều. Nhưng mình trân trọng những nơi mình đi và những gì mình có.

Có một sức hấp dẫn rất lạ từ những con đường thẳng tít tắp với mình. Dường như chỉ cần bước ra bên ngoài thôi cũng đủ để biết được nhiều điều nơi đến. Có vui buồn, có hạnh phúc, có mưu sinh, có đua chen, có tình yêu, có nắng gió, có mưa giông và có người qua lại. Mình cũng không phải là một người có năng khiếu chụp ảnh, nên chỉ ghi lại những khoảnh khắc bất chợt thấy yêu bằng chiếc điện thoại của mình. Những con đường mình đi đã người qua lại, có người nhớ, nhiều người quên, và mình thì chỉ muốn giữ lai những gì mình có thể nhớ về con đường ấy. Mình thích trải nghiệm trên những con đường dù cho là đi thuyền, xe máy, xe đạp hay đi bộ, cũng thấy cuộc sống này đáng sống biết bao nhiêu!

Có một video nhỏ góp vui cùng anh em BlackBerry!

Chà chà, thấy con đường nào trong story này cũng đẹp hết á.

như phim ngắn Hoa cuối mùa cũng nhạc nền bài này, chộp hình cũng cảm xúc quá trời mà cứ khiêm tốn

Trích dẫn Gửi bởi Đào Duy Khánh
    như phim ngắn Hoa cuối mùa cũng nhạc nền bài này, chộp hình cũng cảm xúc quá trời mà cứ khiêm tốn
    Hi, cám ơn anh! để search phim đó như thế nào Bữa hỏi anh mấy bài nhạc Rock nhưng mà ko hiểu được lắm, nên lấy đại bài nhạc Việt. Không hề biết bài này cho đến khi Tích Kỳ thi hát,hay thiệt.

Bài này là wait của oringchains, phim ngắn Hoa cuối mùa thì góc quay khá đẹp, dùng bài này cũng khá hợp từng giai điệu nhạc và mạch phim, xem tham khảo thêm cho dzui, lên youtube search là thấy ngay

Trích dẫn Gửi bởi Linh Vu Manh
    bạn ấy là dân đi bụi đó anh ạ, có dạo xách theo đôi déo LÀO chạy qua LÀO tìm nguồn gốc ra đời đó anh ạ (rofl)

Trích dẫn Gửi bởi Linh Vu Manh
    Đang chờ story của anh đó nha, chưa biết được Vịnh Hạ Long như thế nào, cái rét miền Bắc ra sao.. KHông trốn được đâu ạ, tụi em còn đòi dai lắm hehe

Nhìn @Mèo trong nhưỡng đường này hợp vs cảnh vật đấy, hồn nhiên một cách tự nhiên, người xem như a muốn đến tận nơi để xem...<3<3

Trích dẫn Gửi bởi Mèo
    Hi, cám ơn anh! để search phim đó như thế nào Bữa hỏi anh mấy bài nhạc Rock nhưng mà ko hiểu được lắm, nên lấy đại bài nhạc Việt. Không hề biết bài này cho đến khi Tích Kỳ thi hát,hay thiệt.
    Cảnh dẹp nhạc hay ma người cũng đẹp nữa

Cơ bản thì thấy có hai điểm chung: 1. Bạn ấy có đường chỉ tay vắt ngang bàn tay. 2. Thích bức tường.
    Like trải nghiệm của bạn

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối