Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 48

[BBMaker] - Cuộc sống qua ống kính BB

Biết tới cuộc thi hơi muộn, mãi hôm qua mới đọc được thông tin, cũng không tính ham hố thi thố gì, cơ mà chợt nhớ hôm nay lại chính thức già thêm 1 tuổi nên cũng làm cái Video tự chúc mừng sinh nhật chơi <=-P<=-P.
    Cũng có cái duyên với tình yêu BB ngót ngét cỡ chục năm, trải qua khá nhiều mối tình, từ Bbos tới BB10, yêu cái bàn phím "quay tay" lắm lắm \=D/\=D/\=D/
    Người ta thường bảo thấy con gái dùng BB là mê lắm, nhưng con gái dùng BB không phải để cho con trai mê, mà vì con gái "mê" BB thật :$
    Tham gia cuộc thi nào mục đích lớn nhất của mình vẫn là mở rộng cộng đồng BB quê mình Xứ Nghệ, nên đi đâu cũng khoe PIN để hốt mem về một mối =)). Và bây giờ là tiết mục khoe PIN: 2B102BD4 =))\=D/
    Về Video mình làm thì không có gì đặc biệt, chỉ là những gì mình thấy được qua ống kính BB, tất nhiên không thiếu phần khoe khoang các mối tình hiện có của mình <3<3.
    Đặc biệt tổng số hình mình chọn làm video bằng số tuổi của mình hiện giờ, hỏi mình bao nhiêu tuổi =)) ai đếm nhanh nhất đúng nhất thì ping PIN có quà =))=))

Cuối cùng khuyến mãi thêm hình ảnh của chủ nhân video, tất nhiên chỉ làm nền thôi =))=))=))

Cảm ơn các bạn đã đọc hết bài của mình, chúc các bạn kỳ lễ vui vẻ, chúc mừng sinh nhật mình bằng nút like phía dưới nhé =))=))=))

Đã gặp Nữ BBer, một fan BB năng động, <=-P

Trích dẫn Gửi bởi Nông Dân
    Đã gặp Nữ BBer, một fan BB năng động, <=-P
    Chớt, gặp nhiều người quá chả nhớ mặt cán bộ nữa haha \=D/

:P:P:P

[IMG]http://www.**********************/attachments/551-1425972732-766976408becfa8f9f6957831dbfe478-jpg.60901/[/IMG]

Cán bộ tặng hoa cho BBG thì phải \=D/\=D/

@Chuột Pro ta ko đếm hình vẫn biết được tuổi thì có được quà hem? Cơ mà sinh nhật vui vẻ nhé tình iu :*

tuổi em cả hội ai cũng biết. cần chi điếm hình (rofl)

Trích dẫn Gửi bởi Aric Lam
    tuổi em cả hội ai cũng biết. cần chi điếm hình (rofl)
    Ôi nhọ qúa

Trích dẫn Gửi bởi thao52cd5
    @Chuột Pro ta ko đếm hình vẫn biết được tuổi thì có được quà hem? Cơ mà sinh nhật vui vẻ nhé tình iu :*
    Ping me baby :*

26-4=26t. hpbd

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối