Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345
Kết quả 41 đến 48 của 48
    Cũng vui ta, lần sau về mong là cũng có thể tham gia event nào đó của hội 2B846F77

Trích dẫn Gửi bởi dennisht
    Hội tiện tay nạp tui vô với -_- mới lên đời từ con 1280 thần thánh :v nên còn nhiều bỡ ngỡ
    2BD70EDD
    Với dâu đen em vẫn còn ngây thơ trong sáng, chưa bít j (ngoài việc săn redeem =]])
    Đã tiện tay nhé ))

Trích dẫn Gửi bởi Tung Tran 90
    Cũng vui ta, lần sau về mong là cũng có thể tham gia event nào đó của hội 2B846F77
    Mình add rồi nhé. Bbm của mình là Chuột Pro. Có event gì mình thông báo :3 :3

có hội FA nào cho em tham gia với lên q10 mà ko có ai bbm ( buồn quá, bác nào rãnh thì add pin em giao lưu nhé : 2AFDCBAD

Trích dẫn Gửi bởi linhtnut168
    có hội FA nào cho em tham gia với lên q10 mà ko có ai bbm ( buồn quá, bác nào rãnh thì add pin em giao lưu nhé : 2AFDCBAD
    Chắc phải lập hội Q10 ha :v

Thật vui trong số hơn 200 người xem clip trên Youtube đã nhận được 1 like và 1 comment từ 1 BB nước ngoài :'(:'(:'(

klq lắm!nhưng cho m hỏi cái móc chìa khoá và cái ví đứng có logo Blackberry ở đâu vậy ạ?nhìn mê quá...!!!

Trích dẫn Gửi bởi Đàm Mạnh
    klq lắm!nhưng cho m hỏi cái móc chìa khoá và cái ví đứng có logo Blackberry ở đâu vậy ạ?nhìn mê quá...!!!
    Cái ví da là mình đc tặng của khacten.com còn móc khoá là mình tự làm cho group BB Xứ Nghệ

Trang 5 của 5 Đầu tiênĐầu tiên ... 345