Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 26

[BBMaker] BlackBerry Z10 và ngày Quốc tế phụ nữ 8-3 với lớp tôi :3 :* <3

Tôi là một cậu học sinh lớp 11 tại trường THPT Kim Liên, Hà Nội. Tôi yêu BlackBerry được 4-5 năm rồi, bắt đầu từ 8830 đến 9700,9780 và rồi bây giờ là Z10 (rofl) Ở độ tuổi này thì không mấy ai dùng BlackBerry cả vì nó vốn không hướng đến đối tượng là giới trẻ nhưng thực sự từ khi bắt đầu dùng BlackBerry tôi đã dần dần trở nên thích thú và trở thành một BBer trung thành =-CGiới thiệu về bản thân như vậy chắc là đủ rồi =)) Tháng 3 vừa rồi con trai lớp tôi vừa tổ chức party chào mừng 8-3 cho cô chủ nhiệm và các bạn nữ =)) Chưa bao giờ chúng tôi lại làm được một chương trình chất lượng như vậy, mọi thứ thật là tuyệt vời!!! :3 <=-P
    Ngày Quốc tế phụ nữ 8-3 luôn là một ngày lễ trọng đại từ trước đến nay.Với học sinh chúng tôi ở các trường lớp vẫn thường xuyên tổ chức những lễ mít tinh kỷ niệm và thậm chí các lớp còn đứng ra tự tổ chức nữa =D Việc ở trong lớp tự tổ chức với nhau sẽ đặc biệt hơn, các lớp sẽ mang những phong cách riêng và các bạn nữ cũng sẽ được "chăm sóc" chu đáo hơn Chỉ với 1 tuần chuẩn bị chúng tôi đã làm được rất nhiều, nào là mua quà này (gift), trang trí lớp, tập nhảy flashmob và làm 1 bộ phim ngắn để tặng cô và các bạn nữ trong lớp ({}) Tất cả đều rất tuyệt vời, ai cũng vui vẻ, "quẩy" hết mình và cũng không kém phần xúc động. Yêu quá lớp tôi ơi! :3 <3<3:*(*)
    Trước đây việc ghi lại những khoảnh khắc và làm những video như thế này rất khó 8-) nhưng từ khi có chiếc Z10 tất cả đều trở nên thật dễ dàng B-), mọi người hãy cùng thưởng thức nhé! \=D/:P

Chúc mừng Bber 9x, hay đấy

bạn chắc học chuyên Văn - văn viết hay đấy ! cơ mà bài viết và Maker khá hay ! lại nhớ lại một thời oanh liệt rồi. Ai ghé thăm like cho bạn ấy nhá

Note - 11 của mình đây =))

[IMG]http://www.**********************/attachments/gfsghdfh-jpg.60934/[/IMG]

Phải nói bb có cái ứng dụng đó rất hay, nhanh gọn thật.

Trích dẫn Gửi bởi Tân LM
    Chúc mừng Bber 9x, hay đấy
    Cháu cảm ơn ạ :P

Trích dẫn Gửi bởi ITdhpd
    Phải nói bb có cái ứng dụng đó rất hay, nhanh gọn thật.
    Chuẩn rồi bác ạ =))

Trích dẫn Gửi bởi Nông Dân
    bạn chắc học chuyên Văn - văn viết hay đấy ! cơ mà bài viết và Maker khá hay ! lại nhớ lại một thời oanh liệt rồi. Ai ghé thăm like cho bạn ấy nhá

Note - 11 của mình đây =))

View attachment 60934
    Cảm ơn bác nhiều:P thực sự thì e cũng ko chuyên văn gì đâu
    P/s: 11 của bác cũng chất đấy (rofl)

Clip rất hay.

Trích dẫn Gửi bởi ITdhpd
    Clip rất hay.
    Cảm ơn bác ạ

hehe nhìn lại nhớ ghê. Ngày 8/3 nào tụi con trai lớp mình cũng hí hoáy hùn tiền làm chương trình cho lớp. Tui hắn cứ loay hoay, thông báo trước lớp đuổi con gái về hết. Mặt đứa nào cũng lấm la lấm lét giấu quà ngày hôm ấy nhưng mà yêu cực cái khoảnh khắc ấy

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối