Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: [BBMaker]Cùng em...

[BBMaker]Cùng em...

Chào anh em BlackBerry!
    Đây là lần đầu tiên mình chia sẽ tình cảm của mình về BlackBerry và lôi kéo người mình thương sữ dụng 1 chiếc BlackBerry. Anh em lôi kéo bạn của mình sữ dụng như thế nào thì cùng chia sẽ với mình nhé.
    --------------------
    Chiều hôm đó mình có hẹn với 1 vài anh em BB đi cafe. Và cũng tình cờ mình chở bạn ấy đi cùng. Anh em trong hội thấy có nữ cafe chung nhóm giống như là ngày đầu tiên ra mắt BB10 vậy. Làm quen lẫn nhau xong thì đến việc nói về BB. Mình biết bạn ấy rất khó chịu khi nghe những cái mà bạn ấy chưa hề tiếp xúc đến. Nhưng mình khá bất ngờ là bạn đó lại hỏi mình vài câu cơ bản về BB chẳng hạn như có cài phần mềm học anh văn được không? Sữ dụng nghe gọi có dễ không?
    1 tuần sau đó mình quyết định bán cho bạn ấy 1 chiếc Z10 với giá 7 ngày cơm trưa và 1 miếng dán cường lực. Hihi...
    Có BlackBerry và có BBM. Chát với nhau nhiều lắm. Vui buồn hay cãi vã gì đều dồn vào BBM hết.

Thời gian trôi qua thật nhanh và mình tổng hợp lại những hình ảnh được chụp lại bằng Z3 của mình và Z10 của bạn ấy.

Em có xem được bài này thì hãy "tiếp tục" và đừng bỏ rơi công việc giữa chừng nhé. Cố lên. Có anh ở đây rồi...

Em là nữ được bạn trai dùng z3 tặng z10 cho dùng đây <=-P

Cung hỷ!
    Song kiếm hợp bích cùng xuất hiện!
    Chúc mừng 2 bạn cùng nhau vui vẻ cùng BlackBerry !

Mình dụ thêm được một người sài BlackBerry từ thời 9900 dụ được 9860, thời Z30 thì dụ được một cặp Z30, do bạn gái nên không nỡ đổi Z30 lên PP nên vẫn phải sử dụng (rofl)