Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 98
    Trích dẫn Gửi bởi QuânMèo
    @An Nhiên : nhiều lúc coi vậy mà không phải vậy, biết đâu anh chàng cố tình biết thua mà vẫn chơi để mời bạn cafe thì sao
    Nhắc mới nhớ, cách đây vài bữa đưa chó đi chích ngừa, tự nhiên chợt thấy 1 bạn nữ đang ôm con chó husky đang truyền nước biển , mình chợt nhận ra tay bạn ấy đang cầm BlackBerry Z30 ốp lưng màu đỏ giống y chang mình chỉ khác mình xài Z10, tự nhiên mình đứng hình 5 phút, cảm giác bình yên lạ thường, mọi thứ xung quanh như đứng lại, cảm giác có người chung sở thích nó là lạ sao đó, chỉ tiếc là mình nhát quá ko kịp chụp 1 tấm, hôm đó mà bình tĩnh lại giả vờ xin chụp 1shot với lý do bé husky dễ thương là được rồi
    lão đó công ty em không phải giả vờ để mời CF đâu anh .
    Lần sau anh đừng nhát gan kiểu đó nha! thấy BBer là nhào zô liền chớ! há há, đùa chứ em cũng mấy lần như anh , thấy một người đứng bên cạnh dùng BB cũng thấy bình yên lạ lắm, thấy như 1 người thân quen zậy nhưng có dám nói gì :P
    lần e đi lấy Z10 , gặp bà kia hớt ha hớt hải chạy zô quán năn nỉ cho đặt cọc để mua z10, bả từ Đồng Nai lên mua tặng chồng, em đứng bên cũng hãnh diện, mà ngta k nhận cọc nữa, bả gần khóc, mình thấy tội , e cũng năn nỉ dùm. Cuối cùng em kêu bả ra góc tiệm hỏi chuyện, ai ngờ đòi mua z10 là vì từ mười mấy triệu rớt còn 4tr5 nên chồng đòi mua. Ôi thôi, tiện thể đối diện Hnam có TGDĐ , em chỉ thẳng qua đó cho dễ xài dễ bán thật sự đi lấy máy cũng háo hức mà khi gặp bà đó xong là mặt chụ ụ như bánh bao chiều mắc mưa luôn. thấy thương BB gì đâu...

Trích dẫn Gửi bởi samview

Đẹp quá đi
    BB88xx mỗi sớm mai đánh thức ta bằng 1 bài nhạc du dương , nghe âm ấm và to rõ mà ngay cả z10 , 9700, 9000, 8900 đều không làm tốt được điều này
    Thêm cái nữa nè
    nhớ nó quá! một thời chinh chiến... cục lăn bị rít, e bôi dầu ăn zô xài tiếp, rồi đến không lăn đc nữa thì tháo luôn, xài phím tắt. hùi đó cà trầy cà trật mới tìm đc cái vỏ màu đỏ, đẹp mà hai phím bị trầy nên khi chụp hình em giả vờ lấy tay che làm kiểu như avatar luôn ,..hí hí

Rất vui, vì được biết có một bạn gái đam mê BlackBerry như vậy.
    Đúng là, khi dùng BlackBerry mà thấy gần bên mình cũng có người cầm BlackBerry cảm giác lạ lắm, muốn làm quen liền thôi. Mà BBer dể làm quen nhau lắm nhé...

Trích dẫn Gửi bởi bongdemsamac
    Rất vui, vì được biết có một bạn gái đam mê BlackBerry như vậy.
    Đúng là, khi dùng BlackBerry mà thấy gần bên mình cũng có người cầm BlackBerry cảm giác lạ lắm, muốn làm quen liền thôi. Mà BBer dể làm quen nhau lắm nhé...
    thấy ai dùng BB như mình là y như gặp đồng hương đồng hành zậy á bây giờ hiện đại quá không còn cảm giác vui mừng khi gặp 1 đồng hương ở nơi đất khách quê người nhưng với dân BBer thì cảm giác đó mãi không thay đổi há há... :P

Trích dẫn Gửi bởi An Nhiên
    nhớ nó quá! một thời chinh chiến... cục lăn bị rít, e bôi dầu ăn zô xài tiếp, rồi đến không lăn đc nữa thì tháo luôn, xài phím tắt. hùi đó cà trầy cà trật mới tìm đc cái vỏ màu đỏ, đẹp mà hai phím bị trầy nên khi chụp hình em giả vờ lấy tay che làm kiểu như avatar luôn ,..hí hí
    Đúng là bber nữ mới có chiêu bôi dầu ăn vào "bi" chứ bọn bber nam thì chắc ko có dầu ăn để bôi đâu để dùng vào chuyện khác hết à.....

Trích dẫn Gửi bởi An Nhiên
    Em không biết chiêu lật úp, tìm giấy trắng và chà khí thế . Làm cách này khoảng 1 tuần lại đơ viên bi. Nếu rãnh thì banh xác viên bi ra cạo bụi, nhưng nhớ các chiều nam châm nhé không thui lăn ngược vui lắm. Hihi.
    P/s : Con trên hình a chọc ngoáy đủ kiểu và hiện giờ em ấy đã thất lạc phương nào roài ( ở trọ nên chuyển nhà riết, không chừng bị cho ra đi cùng đám đồ vụn vặt quá ) Hiện tại ngoài Z10 vẫn còn 87 , nhưng vẫn nhớ em 8830 nhìu nhìu.

Ngày xưa mình tháo con lăn 8820 ra vệ sinh ,rồi mất gần 1 tiếng rưỡi để lấp vào . Không liên quan nhưng mà hôm nay mình cảm thấy vui khi đọc comment mấy bạn, chiều nay đi uống cà phê với mấy thằng bạn, nói được vài ba câu rồi mỗi người cầm 1 điện thoại lướt face, chơi game , thời đại công nghệ có khác . Không ngờ 1 thằng thích phim kinh dị, cảm giác mạnh như mình lại đa sầu đa cảm như hôm nay

Làm mình cũng nhớ em 8820, cầm với đám bạn ko đụng hàng, va chạm thoải mái, chỉ tiếc là gần em nó được mấy tháng thì ngủ bị trộm mất đã 2 năm rồi , tiếc đứt ruột. Khoái nhất là dùng nó kết nối với máy tính qua BDM rồi vô mạng từ máy tính vẫn được, mặc dù ko có tốc độ 3G , cả nằm ngủ đè em nó cũng vô tư, cả nhắn tin hiện trên màn hình nữa ... Ôi nhớ

Trích dẫn Gửi bởi samview
    Em không biết chiêu lật úp, tìm giấy trắng và chà khí thế . Làm cách này khoảng 1 tuần lại đơ viên bi. Nếu rãnh thì banh xác viên bi ra cạo bụi, nhưng nhớ các chiều nam châm nhé không thui lăn ngược vui lắm. Hihi.
    P/s : Con trên hình a chọc ngoáy đủ kiểu và hiện giờ em ấy đã thất lạc phương nào roài ( ở trọ nên chuyển nhà riết, không chừng bị cho ra đi cùng đám đồ vụn vặt quá ) Hiện tại ngoài Z10 vẫn còn 87 , nhưng vẫn nhớ em 8830 nhìu nhìu.
    Em cũng bị lạc vì khi đi làm giấy tờ ở xa, mẹ ở nhà tiễn nó về phương nào e k biết luôn.

Trích dẫn Gửi bởi toannguyen194
    Đúng là bber nữ mới có chiêu bôi dầu ăn vào "bi" chứ bọn bber nam thì chắc ko có dầu ăn để bôi đâu để dùng vào chuyện khác hết à.....
    há há....

Trang 3 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối