Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 98
    Trích dẫn Gửi bởi se7en
    Tôi đã từng xài rất nhìu dòng điện thoại, nói chung là lúc xài cái nào cũng yêu hết, nhưng khi đổi qua xài BB thì thực sự tình yêu của tui dành cho BB mới là đúng nghĩa,không phải nói xạo chứ đám bạn của mình tụi nó chạy đua công nghệ nhìu lắm, đứa thì 2 , 3 cái dt toàn là smart phone hiện đại không ak,mỗi lần họp mặt tụi nó khoe này nọ , mình nghĩ trong đầu " Định mệnh'" mấy thằng này có làm ăn j lớ éo đâu mà mua cho lắm dt chủ yếu là khoe của thui ấy mà chứ tụi nó thì biết cái mẹ j là chất như quả đất của BB đâu mỗi lần mình lôi em BB 9700 vs em 8310 ra tụi nó kêu là cùi bắp, mình chỉ cười & nghĩ chỉ mình tao hiểu thui chứ cần éo j mấy thằng đua đòi tụi mày hiểu, haizzzzzzzzzzzz!!!!!!!!!!!!!!!!!11 cho dù thế nào đi nữa mình vẫn tự hào khi cầm trên tay 1 thương hiệu, 1 đẳng cấp, 1 tình yêu lớn mà mình dành cho BB, chỉ những người hiểu , yêu & đẳng cấp mới xài BB mà thôi!Hix mặc dù hơi lôi chuyện cá nhân ra kể nhưng chủ yếu vẫn là tình yêu dành cho BB mà thôi............
    Comment chất và thể hiện cá tính, mấy bạn làm chung chỗ mình làm toàn xài sky vega, samsung, iphone mà cứ hở chút là mang ra tiệm để cài game, nhạc, phim ,uprom ..v..v, có bao nhiêu người trong chúng ta thực sự hiểu về điện thoại của mình, hay chỉ là để thể hiện sự sành điệu cho theo kịp với thời đại

Tôi yêu BlackBerry vô điều kiện

Thích nhất câu "nếu cần
    những thứ đó thì tao đã không chọn BB".
    Đúng là BB tuy rằng chưa bao giờ được xếp ngang hàng so vs android hay iOS nhưng nếu được chọn thì lựa chọn của mình luôn là BB. Đang hài lòng vs 993 hiện tại. Cố gắng gom lúa cưới e Classic trong thời gian sớm nhất.

Trích dẫn Gửi bởi QuânMèo
    Comment chất và thể hiện cá tính, mấy bạn làm chung chỗ mình làm toàn xài sky vega, samsung, iphone mà cứ hở chút là mang ra tiệm để cài game, nhạc, phim ,uprom ..v..v, có bao nhiêu người trong chúng ta thực sự hiểu về điện thoại của mình, hay chỉ là để thể hiện sự sành điệu cho theo kịp với thời đại
    Các bạn của bạn phải đem ra tiệm, bạn chém lại ngay : tau banh xác, tau lóc xương , rút tủy hệ điều hành bao nhiêu lâu nay mà còn sống nhăn răng nhăn lợi đây nà.

Thích nhất câu : " nếu cần những thứ đó thì tao đã không chọn BB "
    Giờ ai hỏi mình, mình thích gì nhất ở BB , xin thưa, tờ thích chữ " BlackBerry" in nghiêng điệu đà duyên dáng

Ngày em học năm nhất, ai gặp cũng nói " con gái mà dùng cái điện thoại to ghê rứa, nhìn thô như con trai " ( hùi đó "chồng" em là 8820 =)) . vẫn tự tin và yêu cái 8820 vô điều kiện. Mỗi lần ai mượn cũng sẵn sàng đưa mượn nhưng cầm chưa được 10s thì trả vì em hide hết rồi, có khi tháo cả con lăn ra, xài phím tắt. Ai thấy cũng ngao ngán lắc đầu.
    Lúc đi làm, "cưới" được Z10 thì cả công ty tò mò, " điện thoại gì mà lạ hoắc" , 6 anh sếp thì cứ đi qua đi lại nói " dùng cái điện thoại gì mà cả công ty không ai dùng, mình em một loại zậy " , há há. Có ông đi theo năn nỉ bán lại chỉ vì thấy đẹp và rớt giá..
    những anh xài Ip và Samsung đều hay lôi ra so, có hôm Ip so với BB về việc test Excel thì Ip k hỗ trợ ... zị là 1 chầu cf và từ đó cấm tuyệt đối mở miệng ra so sánh:P...

Trích dẫn Gửi bởi An Nhiên
    Ngày em học năm nhất, ai gặp cũng nói " con gái mà dùng cái điện thoại to ghê rứa, nhìn thô như con trai " ( hùi đó "chồng" em là 8820 =)) . vẫn tự tin và yêu cái 8820 vô điều kiện. Mỗi lần ai mượn cũng sẵn sàng đưa mượn nhưng cầm chưa được 10s thì trả vì em hide hết rồi, có khi tháo cả con lăn ra, xài phím tắt. Ai thấy cũng ngao ngán lắc đầu.
    Lúc đi làm, "cưới" được Z10 thì cả công ty tò mò, " điện thoại gì mà lạ hoắc" , 6 anh sếp thì cứ đi qua đi lại nói " dùng cái điện thoại gì mà cả công ty không ai dùng, mình em một loại zậy " , há há. Có ông đi theo năn nỉ bán lại chỉ vì thấy đẹp và rớt giá..
    những anh xài Ip và Samsung đều hay lôi ra so, có hôm Ip so với BB về việc test Excel thì Ip k hỗ trợ ... zị là 1 chầu cf và từ đó cấm tuyệt đối mở miệng ra so sánh:P...

Đẹp quá đi
    BB88xx mỗi sớm mai đánh thức ta bằng 1 bài nhạc du dương , nghe âm ấm và to rõ mà ngay cả z10 , 9700, 9000, 8900 đều không làm tốt được điều này
    Thêm cái nữa nè

Trích dẫn Gửi bởi Nông Dân
    Off thôi bác, haha
    bữa nào off thui bác nông dân ơi

@An Nhiên : nhiều lúc coi vậy mà không phải vậy, biết đâu anh chàng cố tình biết thua mà vẫn chơi để mời bạn cafe thì sao
    Nhắc mới nhớ, cách đây vài bữa đưa chó đi chích ngừa, tự nhiên chợt thấy 1 bạn nữ đang ôm con chó husky đang truyền nước biển , mình chợt nhận ra tay bạn ấy đang cầm BlackBerry Z30 ốp lưng màu đỏ giống y chang mình chỉ khác mình xài Z10, tự nhiên mình đứng hình 5 phút, cảm giác bình yên lạ thường, mọi thứ xung quanh như đứng lại, cảm giác có người chung sở thích nó là lạ sao đó, chỉ tiếc là mình nhát quá ko kịp chụp 1 tấm, hôm đó mà bình tĩnh lại giả vờ xin chụp 1shot với lý do bé husky dễ thương là được rồi

À mà mình có chụp trộm 1 tấm, chụp trộm ko thấy mặt, ko nhìn rõ Z30

[IMG]http://www.**********************/attachments/img_20141229_111205-jpg.56282/[/IMG]

Trang 2 của 10 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối