Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 51
    Trích dẫn Gửi bởi noname21
    Cố gắng lên nhé bạn, hy vọng bạn sẽ vượt qua khó khăn này
    Cảm ơn bạn! Mình đang cố gắng,và sẽ cố gắng hơn vì những lời động viên của các bạn.

like vì câu đó là đam mê và chúc ba mẹ con sớm vượt qua khó khăn

Trích dẫn Gửi bởi khongpit
    like vì câu đó là đam mê và chúc ba mẹ con sớm vượt qua khó khăn
    Nói câu đó đánh trúng ý nhiều người quá he.
    Cảm ơn bạn!!

Trích dẫn Gửi bởi vyle1406
    Cảm ơn bạn! Mình đang cố gắng,và sẽ cố gắng hơn vì những lời động viên của các bạn.
    bài viết của bạn rất hay. Nó làm cho mọi người quý trọng hơn những gì mình đang có. Mình rất hay nghe nhạc Trịnh, nghe để hiểu hơn về cuộc sống xin trích lại 1 đoạn trong lời tự sự của Trịnh Công Sơn:"
    Có những ngày tuyệt vọng cùng cực, tôi và cuộc đời đã tha thứ cho nhau. Từ buổi con người sống quá rẻ rúng tôi biết rằng vinh quang chỉ là điều dối trá. Tôi không còn gì để chiêm bái ngoài nỗi tuyệt vọn g và lòng bao dung. Hãy đi đến tận cùng của tuyệt vọng để thấy tuyệt vọng cũng đẹp như một bông hoa. Tôi không muốn khuyến khích sự khổ hạnh, nhưng mỗi chúng ta hãy thử sống cùng một lúc vừa kẻ chiến thắng vừa kẻ chiến bại. Nỗi vinh nhục đã mang ta ra khỏi đời sống để đưa đến những đấu trường."
    Tuyệt vọng:
    Đừng tuyệt vọng, em ơi đừng tuyệt vọng
    Em hồn nhiên rồi em sẽ bình minh

Cuối tuần bận bịu giờ mới đọc được những dòng đầy cảm xúc của bạn !!!

Cuộc sống muôn màu muôn vẻ cho ta những cảm xúc và nhận định khác nhau, không nên chìm đắm trong quá khứ mà hãy lấy đó làm động lực cho bạn trong ngày hôm nay, hãy hiểu rằng tương lai tốt cho chính bạn là việc bạn sống vui từng ngày, đau khổ không ai muốn và hãy lấy đó là một bài học để bạn cố gắng hơn trong cuộc sống này. Một bài viết thật cảm động là tâm huyết, chúc bạn có niềm vui mỗi ngày để đón chào năm 2015 mạnh mẽ cả về tư tưởng và lạc quan !!!

Hãy sống theo cách của bạn ! LIVE IT YOUR WAY ![replacer_img]

Trích dẫn Gửi bởi rainway_ds
    bài viết của bạn rất hay. Nó làm cho mọi người quý trọng hơn những gì mình đang có. Mình rất hay nghe nhạc Trịnh ...
    Tuyệt vọng:
    Đừng tuyệt vọng, em ơi đừng tuyệt vọng
    Em hồn nhiên rồi em sẽ bình minh
    Cám ơn lời nhận xét của bạn. Mình chỉ chia sẻ về 1phần nhỏ trong cuộc sống. Rất vui vì được các bạn chia sẻ,quan tâm. Bắt tay,ôm cái liền,mình cũng là fan nhạc Trịnh
    Đính chính chút là bình yên chứ không phải bình minh nhe

Trích dẫn Gửi bởi vyle1406
    Cám ơn lời nhận xét của bạn. Mình chỉ chia sẻ về 1phần nhỏ trong cuộc sống. Rất vui vì được các bạn chia sẻ,quan tâm. Bắt tay,ôm cái liền,mình cũng là fan nhạc Trịnh
    Đính chính chút là bình yên chứ không phải bình minh nhe
    Bình minh chứ không phải bình yên nhé. Vì nhạc đó ít khi nó vần lắm(ngang phè) và trong nội dung cả bài thì bình minh hợp hơn là bình yên bì bình minh nó nhiều nghĩa hơn và chứa cả bình yên ^_^

Trích dẫn Gửi bởi rainway_ds
    Bình minh chứ không phải bình yên nhé. Vì nhạc đó ít khi nó vần lắm(ngang phè) và trong nội dung cả bài thì bình minh hợp hơn là bình yên bì bình minh nó nhiều nghĩa hơn và chứa cả bình yên ^_^
    Oh. Do mỗi lần nghe mình hay hát theo vậy. Mà không nghe chính xác. . Xin lỗi bạn he. Đính chính sai lầm.

Chủ Topic luôn lạc quan nhé, bạn mạnh mẽ lắm !

Trích dẫn Gửi bởi BlackBoss
    Chủ Topic luôn lạc quan nhé, bạn mạnh mẽ lắm !
    Hì,cảm ơn bạn! Mình sẽ cố gắng luôn lạc quan để còn chăm lo cho 2 con nhỏ.

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối