Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 51
    Trích dẫn Gửi bởi thienthannoigian

View attachment 56723

Bonus thêm hình này (rofl)
    Lấy hình của Én hả :P

Trích dẫn Gửi bởi thienthannoigian

View attachment 56723

Bonus thêm hình này (rofl)
    Nhìn ảnh đoán chủ nhân.

Trích dẫn Gửi bởi kokoromo
    Lấy hình của Én hả :P
    Én là đồng chí nào thế ạ?

Xl. Toàn thể ae diễn đàn. Nãy giờ để ý thấy các bạn tranh luận về (đẳng cấp và doanh nhân)
    Riêng vỹ xin hỏi. Ở đây tại cái diễn đàn này được bao nhiêu t/v là doanh nhân. Và các bạn hiểu thế nào là doanh nhân.
    Còn cái quan niệm gọi là ( Đẳng cấp) thì mình cĩng xin góp ý rằng. Mình nên tự nhìn nhận laịi chính mình.. mình đã đẳng cấp được với ai chưa. Và điều kiện, như thế nào gọi là (Đẳng cấp) . Còn BlackBerry cũng chỉ là một thương hiệu đt cũng giồng như Ip hay Ss. Nó được kết hợp thêm phần hỗ trợ. Word. Excell. Cho người làm việc vp cũng như người quản lý dễ quản lý và sử dụng dạng mini. Còn chúng ta tuy không phải vp hay doanh nhân cũng có thể cầm trên tay một chiếc BlackBerry. Vì chúng ta đam mê nó thik vọc nó mộ t mình một kiểu một chương trình khiến ta tò mò để tìm hiểu nó. Chứ chúng ta đưng quan niệm (đẳng cấp hay doanh nhân) thì mới cầm trên tay được BlackBerry, . Đó là sai lầm lớn nhất có lẽ chưa ai tránh khỏi..
    Vậy nên chúng ta yêu BlackBerry vì chúng ta đã lựa chọn nó một tình yêu đến từ sự đam mê của chúng ta.
    Nếu có gì không phải mong các bạn thông cảm!!!!!!!

Hii nhờ hồI trước dân bạn đi mua cái đt o TGDD nó đựoc khuyên mãi dáng màng hình thế là mình được ké lúc móc cái bb ra lúc đó đang dùng 89 . Em nhân viên cầm lên liên ồ blackberry a . Nghe mà sướng sướng làm sao

Máy dòng blackberry này mà đi về tỉnh dùng thì mọi người chỉ có mắt tròn mắt dẹt thôi. Mình đây ở tận Thành Phố Qui Nhơn, mang là tiếng thành phố, mà lúc đó cầm con Z10 về hỏi bao da, ai cũng không biết hiệu này, và ai cũng nói là iphone mới hả? mới đau chứ. Giờ thằng bạn mình cứ nằng nặc bảo mình mua con Z3 dem về ngoài dùng cho mọi người lác mắt chơi.

Đúng vậy đó bạn! Ở tỉnh mà xài Blackberry thì mọi người không nhận ra đâu.=D

Trích dẫn Gửi bởi Davidtran2003
    Bạn @Bang Milan đã trả lời cho bạn @tavanvy rồi đó. Chúng ta yêu Blackberry bởi vì đơn giản nó đến từ sự đam mê của chúng ta đúng như bạn đã nói và người cầm (xài) điện thoại BB cũng không hẵn là một doanh nhân, có thể là 1 sinh viên, 1 công chức bình thường hay một anh nông dân chân đất chính hiệu... Nhưng Blackberry được gọi là điện thoại dành cho doanh nhân vì những việc mà một chiếc smartphone mang lại và giúp ích cho công việc của một "người kinh doanh" tốt hơn so với các loại điện thoại khác (từ thời còn BBOS). Nhưng không vì thế mà các người khác không thể sử dụng loại điện thoại này. Một anh sinh viên vẫn có thể mua 1 con BB Z3 hoặc 1 con bolt béo để push mail, document, BBM... để phục vụ cho công việc học tập và giải trí của mình hoặc 1 bác nông dân dùng nó để cập nhật về thông tin thời tiết, giá cả để phục vụ cho việc đồng áng, vụ mùa và tiêu thụ sản phẩm mình làm ra hay đơn giản hơn là nhận mail của con cái ở xa gửi về mọi lúc mọi nơi... và còn nhiều việc khác nữa mà BB mang lại. Một điều mà mọi bber và cả antifan BB đều công nhận nó chính là phần mền Lịch của BB tuyệt vời, nó giúp nhắc nhở và hỗ trợ mạnh mẽ công việc hàng ngày mà các loại smartphone khác không thể nào qua nó được.
    Còn đối với tôi ngoài nhưng điều đã nói trên thì Blackberry còn thể hiện sự cá tính, sự khác biệt, xài điện thoại không "đụng hàng". Vì vậy anh em đồng nghiệp trong cty hay bạn học đều cho mình một cái "Hổn danh" Đ Blackberry. Hơn thế nữa, thông qua việc sử dụng điện thoại Blackberry mà tôi còn có thể làm quen, giao lưu học hỏi từ các bạn bber cũng như cộng đồng Blackberry Việt Nam thông qua BBM hay các diễn đàn nói về Blackberry.
    Một lần nữa cảm ơn tất cả các bạn đã quan tâm đến câu chuyện của mình!
    Cảm ơn tất cả các mods, admins cùng toàn thể các thành viên trong BQT diễn đàn đã tạo cơ hội cho các anh, chị em bber khắp mọi miền đất nước trải lòng mình vào dịp cuối năm!
    Chúc tất cả các anh, chị, em bber trên mọi miền đất nước cũng như cộng đồng Blackberry Việt Nam sức khỏe, thành đạt và đặt biệt là ngày càng yêu quý chiếc điện thoại "bê bê" của mình hơn.
    Chúc diễn đàn ********************** ngày càng phát triển và có nhiều bài viết hay góp phần thúc đẩy công đồng Blackberry Việt Nam ngày càng lớn mạnh!
    Chào thân ái và đoàn kết!
    thank bác @david vì những cảm nhận của mình nhé =D=))(rofl)

Trích dẫn Gửi bởi Davidtran2003
    Bạn @Bang Milan đã trả lời cho bạn @tavanvy rồi đó. Chúng ta yêu Blackberry bởi vì đơn giản nó đến từ sự đam mê của chúng ta đúng như bạn đã nói và người cầm (xài) điện thoại BB cũng không hẵn là một doanh nhân, có thể là 1 sinh viên, 1 công chức bình thường hay một anh nông dân chân đất chính hiệu... Nhưng Blackberry được gọi là điện thoại dành cho doanh nhân vì những việc mà một chiếc smartphone mang lại và giúp ích cho công việc của một "người kinh doanh" tốt hơn so với các loại điện thoại khác (từ thời còn BBOS). Nhưng không vì thế mà các người khác không thể sử dụng loại điện thoại này. Một anh sinh viên vẫn có thể mua 1 con BB Z3 hoặc 1 con bolt béo để push mail, document, BBM... để phục vụ cho công việc học tập và giải trí của mình hoặc 1 bác nông dân dùng nó để cập nhật về thông tin thời tiết, giá cả để phục vụ cho việc đồng áng, vụ mùa và tiêu thụ sản phẩm mình làm ra hay đơn giản hơn là nhận mail của con cái ở xa gửi về mọi lúc mọi nơi... và còn nhiều việc khác nữa mà BB mang lại. Một điều mà mọi bber và cả antifan BB đều công nhận nó chính là phần mền Lịch của BB tuyệt vời, nó giúp nhắc nhở và hỗ trợ mạnh mẽ công việc hàng ngày mà các loại smartphone khác không thể nào qua nó được.
    Còn đối với tôi ngoài nhưng điều đã nói trên thì Blackberry còn thể hiện sự cá tính, sự khác biệt, xài điện thoại không "đụng hàng". Vì vậy anh em đồng nghiệp trong cty hay bạn học đều cho mình một cái "Hổn danh" Đ Blackberry. Hơn thế nữa, thông qua việc sử dụng điện thoại Blackberry mà tôi còn có thể làm quen, giao lưu học hỏi từ các bạn bber cũng như cộng đồng Blackberry Việt Nam thông qua BBM hay các diễn đàn nói về Blackberry.
    Một lần nữa cảm ơn tất cả các bạn đã quan tâm đến câu chuyện của mình!
    Cảm ơn tất cả các mods, admins cùng toàn thể các thành viên trong BQT diễn đàn đã tạo cơ hội cho các anh, chị em bber khắp mọi miền đất nước trải lòng mình vào dịp cuối năm!
    Chúc tất cả các anh, chị, em bber trên mọi miền đất nước cũng như cộng đồng Blackberry Việt Nam sức khỏe, thành đạt và đặt biệt là ngày càng yêu quý chiếc điện thoại "bê bê" của mình hơn.
    Chúc diễn đàn ********************** ngày càng phát triển và có nhiều bài viết hay góp phần thúc đẩy công đồng Blackberry Việt Nam ngày càng lớn mạnh!
    Chào thân ái và đoàn kết!
    Thật ra em mua 9900 chỉ để gắng sim nghe gọi thôi.... tại sao mua 99 thì: cầm vừa tay nên thích (rofl)

Trích dẫn Gửi bởi Aric Lam
    Thật ra em mua 9900 chỉ để gắng sim nghe gọi thôi.... tại sao mua 99 thì: cầm vừa tay nên thích (rofl)
    Tùy nhu cầu sử dụng của từng người mà mua mỗi loại đt khác nhau thôi bạn. Trong trường hợp của bạn thì mình nghĩ vì bạn thích mẫu mã và bàn phím qwerty của nó. Vì bàn phím của BB là vô địch về soạn tin nhắn(rofl)

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối