Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 51
    Q10 đẹp ế

Trích dẫn Gửi bởi thienthannoigian
    Q10 đẹp ế
    giống Hợp Tác Xã Nông Thôn quá bác nhỉ /(rofl)(rofl)(rofl)

Tôi yêu BlackBerry vì nó chính là BlackBerry chứ ko gì cả. >:/=-C

Trích dẫn Gửi bởi rainway_ds
    Nó không phải là đẳng cấp, khác biệt, mà cũng chẳng phải doanh nhân doanh nhiếc gì! Toàn là tự phong cho mình như thế. Với em đơn giản chỉ là thích, phù hợp thì dùng(lướt web, BBM, video call, thao tác nhanh gọn, tiện lợi...thỉnh thoảng chơi game linh tinh tí), có thế thôi
    PS: comment của em chỉ là góp ý không ném đã gì cả, các bác đừng mang cái mác doanh nhân đẳng cấp này nọ vào cái điện thoại mà tội nó ra!!! Đẳng cấp nó có nhiều yếu tố lắm và quan trọng nhất là đẳng cấp ở cái đầu.
    BlackBerry họ làm ra nó là tối ưu hoá mọi thứ cho công việc của tất cả,khách hàng của họ bạn biết là ai không mà nói là mác doanh nhân. Phải lý do thế nào thì họ mới gọi nó là điện thoại doanh nhân không hả bạn. Sao iphone đình đám vậy họ không gọi điện thoại doanh nhân. Tôi ít bình luận cũng không phải bênh vực gì BlackBerry mà đọc thấy bạn nói cách dùng điện thoại của bạn tôi thấy thật phí, cho mọi Smartphones chứ không phải riêng BlackBerry

Trích dẫn Gửi bởi Nông Dân
    hi như mình đã góp ý ở trên đó bạn, theo như cảm nhận của mình là thế (rofl)
    Đúng như comment của b, em thích bb thật nhưng đọc comment của bác kia em thấy nó rất là khó vào. Nhưng comment của b thì em thấy giống suy nghĩ của mình hơn

Trích dẫn Gửi bởi giatam
    BlackBerry họ làm ra nó là tối ưu hoá mọi thứ cho công việc của tất cả,khách hàng của họ bạn biết là ai không mà nói là mác doanh nhân. Phải lý do thế nào thì họ mới gọi nó là điện thoại doanh nhân không hả bạn. Sao iphone đình đám vậy họ không gọi điện thoại doanh nhân. Tôi ít bình luận cũng không phải bênh vực gì BlackBerry mà đọc thấy bạn nói cách dùng điện thoại của bạn tôi thấy thật phí, cho mọi Smartphones chứ không phải riêng BlackBerry
    Bác không hiểu ý của em nên em cũng không nói chuyện và cũng không cần giải thích cho bác làm gì?
    cách dùng đt của em nó phí hay không thì em biết, nó đáp ứng được những gì e cần mà em không cần phải kể hết ra.

[IMG]http://www.**********************/attachments/img00005-20150105-1903-jpg.56723/[/IMG]

Bonus thêm hình này =))

Trích dẫn Gửi bởi Nông Dân
    giống Hợp Tác Xã Nông Thôn quá bác nhỉ /(rofl)(rofl)(rofl)
    Cũng bt á ;

BB là điện thoại sản xuất với mục đích phục vụ cho công việc nhiều hơn là giải trí, nên người ta gọi là sản phẩm dành cho doanh nhân, nhưng không phải ai xài BB cũng là doanh nhân. Học sinh, sinh viên cũng xài nè, công nhân viên chức cũng xài nè, hotgirl An Nhiên cũng xài nè nên đừng lạm dụng từ doanh nhân khi nhắc tới BB. Nói nó đẳng cấp củng không sai, vì sản phẩm mới ra nào cũng trên chục triệu, đâu phải ai cũng có thể mua được. Yêu BB nhiều nhưng cũng đừng hình tượng hoá nó quá mức như thần thánh, hãy để ở trong tim vì đơn giản BB là đam mê.

Trích dẫn Gửi bởi QuânMèo
    BB là điện thoại sản xuất với mục đích phục vụ cho công việc nhiều hơn là giải trí, nên người ta gọi là sản phẩm dành cho doanh nhân, nhưng không phải ai xài BB cũng là doanh nhân. Học sinh, sinh viên cũng xài nè, công nhân viên chức cũng xài nè nên đừng lạm dụng từ doanh nhân khi nhắc tới BB. Nói nó đẳng cấp củng không sai, vì sản phẩm mới ra nào cũng trên chục triệu, đâu phải ai cũng có thể mua được. Yêu BB nhiều nhưng cũng đừng hình tượng hoá nó quá mức như thần thánh, hãy để ở trong tim vì đơn giản BB là đam mê.
    Nhất trí với bác1 phần, nhưng cái đẳng cấp em vẫn không nhất trí, vì khái niệm đẳng cấp của em có lẽ khác của bác.

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối