Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30
    Mình kug giống bạn quê ở Bắc Giang, sinh năm 96. Đọc bài viết của bạn mình cảm thấy niềm đam mê của mình với BlackBerry càng thêm sâu đậm. Hehe mình kug rất muốn chia sẻ những trải nghiệm với BlackBerry nhưng thời gian chưa có với cả mình kug vừa tham gia cộng đồng BlackBerry chưa được thành thạo các tương tác trên diễn đàn. Mình sẽ cố gắng để sớm được chia sẻ những trải nghiệm thú vị với các bạn và ac trên diễn đàn

Đã thank và + tín dụng cho bạn.
    Sống ở đời đau khổ nhất là ko có đam mê.
    Chúc bạn luôn thấy hạnh phục với đam mê của mình.

Trích dẫn Gửi bởi hkyfgbm
    4r chưa có khoản tín dụng nha.
    7130v gõ đc tiếng việt hả ta?

Trích dẫn Gửi bởi thanhberry
    Còn đây là bài viết. Xin chào mọi người,trước tiên mình xin tự giới thiệu mình tên là Thành sinh năm 1996 quê ở Bắc Giang nhà có 3 anh em trai và mình là em út,19 tuổi nhưng xin phép anh chị em BB được xưng bằng "mình" cho dễ viết ạ.
    Tròn 1 năm kể từ khi mình cầm chiếc BlackBerry đầu tiên trên tay mọi thứ đã thay đổi rất nhiều :
    BB đến với mình thật vô tình,đó là đầu năm lớp 11 khi thằng bạn cho mình mượn con 7130v,đã cũ phai mầu theo thời gian cộng với 1 phàn nàn là khó dùng.Ờ! lần đầu tiên mà cầm BB cảm giác nó khá to...đồ sộ...và với bàn phím qwerty đặc biệt.Mang về loay hoay nghịc đủ thứ thế rồi nó đòi lại trong niềm tiếc nuối......HỀ! lúc đó mình đang dùng 1 em nokia 2700 classic,như thằng lập dị dở hơi,đó là nhận xét của anh mình khi tối tối,sáng sáng lên đọc về BB,tìm hiểu từng đời máy,từng cấu hình hay cả sự phát triển những thăng trầm mà BB đã có....thậm trí là tải 1 đống hình ảnh về ,toàn là BB không.Chưa thực sự dùng qua em nào đâu nhưng đưa hình ra là mình đọc được tên em đó ngay...NGHIỀN và NGHIỀN,rồi tình yêu BB đã dần dần thấm vào mình.Ao ước 1 em để dùng nhưng học sinh mà,nghèo nên không có tiền đâu mà mua.
    Và tiếp đó khi mình quyết định đổi em nokia của mình lấy 8820 của thằng bạn,OK! Quá ngon phải gọi là tuyệt vời ông mặt trời,mọi thứ đều cho mình cảm giác thỏa mãn...cảm xúc khó tả và mình biết quyết định của mình là hoàn toàn đúng đắn ^^!
    Nhiều khi cũng chẳng có gì đâu,lăn lăn viên bi sáng màn hình,cài hình nền giao diện,chơi game lướt web,nghe nhac xem phim hay BBM chém gió.....Có BB trong tay mình tham gia nhiều hội,trên face cũng như các event trên mạng....
    Mình đã từng tạo logo mạng cho anh em BB và nhận được rất nhiều sự ủng hộ,mình thực sự rất vui,thời gian đó đối với mình thật tuyệt vời.
    Tình yêu BB 1 phần cũng vì anh em BB,mình tham gia hội BB trên Facebook thôi nhưng mình cảm thấy anh em BB rất nhiệt tình,thân thiện,đa phần là vậy,hỏi gì là không ngại chia sẻ hay chém gió về những vấn đề nóng bỏng của xã hội,thế giới..v..v...Từ đó kết nối mọi người với nhau,mình vừa có thêm những kiến thức bổ ích,những vốn sống,vừa có thêm nhiều bạn bè cũng như nhiều niềm vui trong cuộc sống.
    "BB đến với mình như vậy đó" ~ nhưng điều làm mình vui hơn cả là tình yêu của mình đã lan sang cả anh cả và anh hai,thậm trí là cả thằng bạn cùng phòng nữa....nó như một luồng điện cực mạnh,mình là ổ cắm,anh hai là phíc cắm,anh cả là dây điện và thằng bạn mình là bóng đèn,tất cả gắn kết lại vào tạo nên một niềm đam mê duy nhất :X "I LOVE BLACK BERRY" (Bài viết được thực hiện bằng em 7130v)
    Bài viết mộc mạc nhưng rất giàu cảm xúc. Chúc em luôn gắn bó với BB và có thêm nhiều nguồn vui từ cộng đồng BB nhé

hehe

=-C em cam on anh chi em da ung ho a =D

Trích dẫn Gửi bởi romeo1590
    Khâm phục bạn viết 1 bài dài như thế trên 1/2 qwerty
    he vâng

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Đỗ
    Mình kug giống bạn quê ở Bắc Giang, sinh năm 96. Đọc bài viết của bạn mình cảm thấy niềm đam mê của mình với BlackBerry càng thêm sâu đậm. Hehe mình kug rất muốn chia sẻ những trải nghiệm với BlackBerry nhưng thời gian chưa có với cả mình kug vừa tham gia cộng đồng BlackBerry chưa được thành thạo các tương tác trên diễn đàn. Mình sẽ cố gắng để sớm được chia sẻ những trải nghiệm thú vị với các bạn và ac trên diễn đàn
    hi rất vui được gặp bạn

Trích dẫn Gửi bởi hkyfgbm
    cảm ơn lời động viên của bạn nhé

Mà bạn thuộc huyện nào Bắc Giang nhỉ

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối