Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 54
    Trích dẫn Gửi bởi ThanhTien_Huynh
    Sau 5 năm mình " lang thang " trong thế giới android, ( ios thì tầm 1 năm). Mình quay trở về với BB wold với con Z10-004 của 1 bạn BBer.
    Đọc những bài viết như này, làm mình rất có hứng thú và có chút gì đó đang trổi dậy cho niềm đam mê BB như lúc truớc còn xài con Cuve 8900.
    Cám ơn bài viết trến,am ơn các bạn đã góp phần tăng thêm sức mạnh cho sự trở lại của triều đại BlackBerry...
    Nhân tiện có ae nào ở khu vực Bình Phuớc ko nhỉ? Lập nhóm giao luư chia sẽ nha!
    bác lên sài gòn cứ alo em giao lưu

Rất hài lòng với BBPP. Kiểu này mình cũng về hỏi vợ xem có thay BBPP trắng cho Bold 9900 trắng đang dùng không.

Rất vui vì lại thấy một cặp đôi hắc bạch BlackBerry như vc mình.
    Ngày ấy 9700 đầy kỷ niệm.
    Mình amazone PP Black giá 599$.
    Hiện tại mình đã cài CH Play, bây giờ cái gì mà Android có thì PP của mình có. Bạn còn chờ gì mà không cài đặt CH Play?
    Chúc bạn và ox vui với cặp đôi hắc bạch PP.

Trích dẫn Gửi bởi Lang_Thang07
    Rất vui vì lại thấy một cặp đôi hắc bạch BlackBerry như vc mình.
    Ngày ấy 9700 đầy kỷ niệm.
    Mình amazone PP Black giá 599$.
    Hiện tại mình đã cài CH Play, bây giờ cái gì mà Android có thì PP của mình có. Bạn còn chờ gì mà không cài đặt CH Play?

<div class="bbCodeBlock bbCodeQuote" data-author="D. Beckham">
    <aside>

<div class="attribution type">D. Beckham said:

</div>

<blockquote class="quoteContainer"><div class="quote">Bạn muốn dùng Zalo, Viber hay cả kho ứng dụng Android, tất cả những gì trong máy SAMSUNG S5 trước kia của bạn chỉ cần vào Browser của PP search " Mobogenie" vào trang wed của nó và load nó về máy. Tha hồ mà dùng ứng dụng Android. P/s bạn nên đăng ký account Amazon để down app paid nhưng cho free mỗi ngày. Thỉnh thoảng có tặng app trị giá gần 100$ đấy.
    Chúc bạn và ox vui với cặp đôi hắc bạch PP.</div><div class="quoteExpand">Click to expand...</div></blockquote>
    </aside>
    </div>Vấn đề là có nhưng rất tệ. và có thứ có nhưng ko chạy. App vẫn là thứ gì đó quá khó khăn.
    Mong bb10.4 hỗ trợ chạy app android tốt hơn

Trích dẫn Gửi bởi hkyfgbm
    Vấn đề là có nhưng rất tệ. và có thứ có nhưng ko chạy. App vẫn là thứ gì đó quá khó khăn.
    Mong bb10.4 hỗ trợ chạy app android tốt hơn
    bạn đã thử chưa, android chạy rất tốt trên nên 10.3.1 nhé, và Passport cũng hỗ trợ resize đúng chuẩn màn hình, nếu bạn down các ứng dụng trên kho ứng dụng Amazon thì hoàn toàn tương thích và có thể chạy được nhé, và hiện tại OS 10.3.1 không như 10.2.1 hay bị đứng đột ngột các ứng dụng như xưa nữa. Nếu bạn thấy rất tệ có thể dẫn chứng nhiều hơn nữa. Riêng mình thấy đủ sử dụng và ko hề phiền toái, như chị em thích ứng dụng OTT thì giờ Zalo chạy cực mượt có khi còn hơn cả BBM, Viber cũng hết lỗi đăng nhập cũng như không nóng máy nữa. Bạn có thể trải nghiệm và nói lên suy nghĩ của mình, như mình có sử dụng Z30 và chơi các game online của android vẫn mượt như thường \=D/

Cặp này đúng kiểu : Hắc Bạch Song Sát hay "Âm dương sung sướng" =))

Cám ơn các anh chị và các bạn đã góp ý và chia sẽ, mong hội Blackberry của chúng ta ngày càng lớn mạnh và sôi động.

Góp ý 1 chút, tác giả nên học lại tiếng Việt nhé, sai chính tả nhiều quá. Hơn nữa mình rất dị ứng cái kiểu viết hay nói mà chêm chêm tiếng Anh vô, chẳng lẽ tiếng Việt không có từ cho bạn ghi sao? Còn muốn thể hiện mình giỏi tiếng Anh thì ghi toàn bộ bằng tiếng Anh nhé.
    Xin lỗi vì hơi gay gắt nhưng quá khó chịu với kiểu nửa nạc nửa mỡ như vậy.

Trích dẫn Gửi bởi KMPN48
    Góp ý 1 chút, tác giả nên học lại tiếng Việt nhé, sai chính tả nhiều quá. Hơn nữa mình rất dị ứng cái kiểu viết hay nói mà chêm chêm tiếng Anh vô, chẳng lẽ tiếng Việt không có từ cho bạn ghi sao? Còn muốn thể hiện mình giỏi tiếng Anh thì ghi toàn bộ bằng tiếng Anh nhé.
    Xin lỗi vì hơi gay gắt nhưng quá khó chịu với kiểu nửa nạc nửa mỡ như vậy.
    Cảm ơn bạn đã góp ý, lần sau nếu có đăng bài mình sẽ để ý nhiều hơn về phần chính tả và tiếng Việt. Cẩu thả quá là không tôn trọng nguời đọc.
    Ông xã mình cũng la khi lần đầu tiên đọc bài của mình.
    Cảm ơn bạn.

Trích dẫn Gửi bởi Nông Dân
    bạn đã thử chưa, android chạy rất tốt trên nên 10.3.1 nhé, và Passport cũng hỗ trợ resize đúng chuẩn màn hình, nếu bạn down các ứng dụng trên kho ứng dụng Amazon thì hoàn toàn tương thích và có thể chạy được nhé, và hiện tại OS 10.3.1 không như 10.2.1 hay bị đứng đột ngột các ứng dụng như xưa nữa. Nếu bạn thấy rất tệ có thể dẫn chứng nhiều hơn nữa. Riêng mình thấy đủ sử dụng và ko hề phiền toái, như chị em thích ứng dụng OTT thì giờ Zalo chạy cực mượt có khi còn hơn cả BBM, Viber cũng hết lỗi đăng nhập cũng như không nóng máy nữa. Bạn có thể trải nghiệm và nói lên suy nghĩ của mình, như mình có sử dụng Z30 và chơi các game online của android vẫn mượt như thường \=D/
    THì m nói nó tốt lên, nghĩa là tốt hơn. App cũng hạn chế. Nhiều cái chạy 1 tý là nóng, hoặc là bung ra.
    Nên mới nói os đời sau chạy android như tbi android. chứ ae ở đây bạn ko cần nói cũng thừa biết nó "tốt:" thế nào rồi.

Trang 4 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 CuốiCuối