Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 54
    Mình thì cặp đỏ đen

Phải nói là khi nhìn các bạn nữ cầm PP dùng mình thấy quá cá tính, quá hay luôn ý

Rê.

Chào mừng hotgirl BB.Có vài điều chia sẽ :P
    "Trước đây mình sài Iphone, mình rất hài lòng với nó, nhưng rồi cứ cách vài tháng nó lại ra 1 phiên bản, mà na ná nhau, chi lơn hơn đôi chút so với phiên bản cũ, mình đâm ra chán,"
    Không phải cách vài tháng nhé. Thường là một năm.
    "Sẵn được Ba Chồng tặng cho 1 chiếc Samsung Gallaxy S5, mình không đắn đo chuyển qua S5 luôn, vì màn hình nó to hơn, lên facebook sướng hơn, đọc báo sướng hơn. Nhưng mình thật sự thất vọng, ngoài những cái tốt mình nghĩ trước đó, thì S5 rất hay bị đứng máy, chương trình nào cũng hay bị đứng, làm mình rất bực."
    S5 cấu hình tốt, Android thì bạn phải am hiểu nó 1 xíu. Đại đa số các bạn nữ xài cài 1 mớ rồi để đấy, android thì siêu chạy ngầm, việc đơ hay lag với S5 thì 90% do bạn ko hiểu về Android.
    Bản thân mình là fan BB và chỉ có BB mới đem lại hứng thú với mình. Nhưng chưa bao giờ mình nghĩ BB có thể thay thế đc hết.
    BB kiểu như một đam mê thôi, mình vẫn luôn kẹp 1 con iphone hay android bên mình.
    Chúc mừng bạn tìm đc niềm vui mới trong cuộc sống. Tìm đc thiết bị phù hợp và thích thì rất vui rồi.
    Nhưng nếu bạn có nhu cầu nhiều hơn thì nên để dành 1 con iphone hay android bên mình nhé. Một ngày nào đó bạn cần 1 app nào đó mà ko có thì chuyện thật sự là tồi tệ đấy.
    Đó cũng là điểm yếu duy nhất của BB.

Bạn muốn dùng Zalo, Viber hay cả kho ứng dụng Android, tất cả những gì trong máy SAMSUNG S5 trước kia của bạn chỉ cần vào Browser của PP search " Mobogenie" vào trang wed của nó và load nó về máy. Tha hồ mà dùng ứng dụng Android. P/s bạn nên đăng ký account Amazon để down app paid nhưng cho free mỗi ngày. Thỉnh thoảng có tặng app trị giá gần 100$ đấy.

Chao oi,chua dung chua biet bb dung roi nhu nghien thuoc nao ma cai day

Mình cũng nghiện bb nặng rồi :S và nhà chị thớt cũng có điều kiện quá luôn cơ :S

Mình yêu bb và bjo yêu luôn chị này.

Trích dẫn Gửi bởi monberry
    Trước đây mình sài Iphone, mình rất hài lòng với nó, nhưng rồi cứ cách vài tháng nó lại ra 1 phiên bản, mà na ná nhau, chi lơn hơn đôi chút so với phiên bản cũ
    Hehe, chắc nhầm với SS

Sau 5 năm mình " lang thang " trong thế giới android, ( ios thì tầm 1 năm). Mình quay trở về với BB wold với con Z10-004 của 1 bạn BBer.
    Đọc những bài viết như này, làm mình rất có hứng thú và có chút gì đó đang trổi dậy cho niềm đam mê BB như lúc truớc còn xài con Cuve 8900.
    Cám ơn bài viết trến,am ơn các bạn đã góp phần tăng thêm sức mạnh cho sự trở lại của triều đại BlackBerry...
    Nhân tiện có ae nào ở khu vực Bình Phuớc ko nhỉ? Lập nhóm giao luư chia sẽ nha!

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối