Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 41
    M cũng có câu chốt cuối:
    "tôi chọn BlackBerry và tôi uống bia Sài Gòn"

mình thấy bài viết rất thật và hay , riêng bản thân mình mua là bởi vì thích và phù hợp với khả năng tài chính của mình , chẳng bao giờ có định nghĩa mua sau này mất giá thì bán ko được -_- những thứ mình đã thích thì bao giờ bán , quý mến thì tặng nhau , kỉ niệm cho nhau , còn ko dùng nữa để trong tủ coi như 1 chiếc điện thoại kỉ niệm :3

ngoài ra em kết quả ảnh có gấu , lên q10 của bác :v ý nghĩa vãi

Nhiều người dùng iphone hay samsung cũng rất có phong cách, có guu riêng của mình. Có người dùng BlackBerry cũng nhạt nhoà bình thường. Chiếc áo không làm nên thầy tu, tuy nhiên thầy tu thì mặc áo của thầy tu. Tôi đã từng nhìn những cô cậu cầm iphone với sự đánh đồng rằng họ nhạt nhẽo và chẳng có thú vị gì. Tôi đang dùng Z10, có cả các anh em bber đánh giá rằng nó mất đi chất BlackBerry. Tôi không lấy thế làm xấu hổ, vì trong lòng tôi vững vàng. Tôi vẫn sẵn sàng chê những thiết kế dở tệ của BlackBerry. Tôi luôn gắng mua hàng chính hãng như một cách đồng hành cùng một công ty ở bên kia thế giới.
    Ở một khía cạnh khác, BlackBerry không có nghĩa là trầm lắng, không đồng nghĩa với bolero hoặc ballade. Người nghe nhạc rock biết rằng nó không đồng nghĩa với sự nông cạn, lố lăng. Rock, như cách mà nó tồn tại, là thể hiện những tư tưởng thông qua sự thật, sự xấu xí, thô kệch của cuộc sống.
    Cuộc sống này quá phong phú và thú vị. Thật đáng tiếc nếu chỉ nhìn ở một góc, hoặc một số ít. Chúc anh em have fun và tìm ra bản thân với BlackBerry

khi xài bb chưa bao jo có ý định bán máy hết, còn xài android qua gần chục con chưa con nào xài dc 3 tháng

Câu này chuẩn nè
    "Họ cười tôi tôi không giống họ....tôi cười họ vì họ quá giống nhau"

Bài viết of bác hay quá cảm nhận và hiểu những người cầm chiếc BlackBerry cảm giác tuyệt vời
    Like câu kết của bác:Còn tôi, tôi chọn BlackBerry và tôi uống bia Sài Gòn:P

Bài viết xúc tích nói lên được cảm xúc không chỉ cho riêng mình tác giả mà còn có thể đại diện cho tâm tư của những Bber.
    Cá nhân: Tấm hình cuối đưa vào làm "loãng" chủ đề.

Hay '' Họ cười Tôi vì tôi không giống họ. Tôi cười họ vì họ quá giống nhau''

em ở hà nội cơ mà vẫn thích uống bia sài gòn và sài dt bê bê:P

Trích dẫn Gửi bởi Phạm
    Hay '' Họ cười Tôi vì tôi không giống họ. Tôi cười họ vì họ quá giống nhau''
    em đang định trích câu này ra like nhưng bác lại trích ra trước rồi

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối