Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 35
    Trích dẫn Gửi bởi Phan Dung
    5 sao cho bài viết hay.
    Cám ơn cụ đã động viên!

Em 87 có nét đẹp rất riêng , riêng đến nỗi anh nào dùng BB cũng phải rước 1 bé về . Thế nên, anh em BB đừng kêu ẻm cục gạch , thô kệch nữa nhé, ẻm rất mũm mĩm dễ thương

Tôi muốn được là gió, gió cuốn bay mọi thứ.
    Tôi muốn được là nắng, nắng sưởi ấm cho đời
    Tôi muốn được là mưa, mưa tưới mát tâm hồn
    ...
    Nhưng tôi có Blackberry! không to lớn, vĩ đại "em" vẫn có thể "cuốn bay", "sưởi ấm", "tưới mát".. hồn tôi.!

Trích dẫn Gửi bởi samview
    Em 87 có nét đẹp rất riêng , riêng đến nỗi anh nào dùng BB cũng phải rước 1 bé về . Thế nên, anh em BB đừng kêu ẻm cục gạch , thô kệch nữa nhé, ẻm rất mũm mĩm dễ thương
    Thì là cục gạch dễ thương :P

Trích dẫn Gửi bởi Michael Story
    Tôi muốn được là gió, gió cuốn bay mọi thứ.
    Tôi muốn được là nắng, nắng sưởi ấm cho đời
    Tôi muốn được là mưa, mưa tưới mát tâm hồn
    ...
    Nhưng tôi có Blackberry! không to lớn, vĩ đại "em" vẫn có thể "cuốn bay", "sưởi ấm", "tưới mát".. hồn tôi.!
    Phải nói rằng tình yêu và cảm nhận của cụ về BlackBerry sâu sắc và gần gũi lắm. Em không được như vậy

Trích dẫn Gửi bởi Bang Milan
    Phải nói rằng tình yêu và cảm nhận của cụ về BlackBerry sâu sắc và gần gũi lắm
    cũng ko hẳn là sâu sắc lắm bạn ơi!
    Thực tế thì BB chỉ là phương tiện kết nối, và mang lại những trãi nghiệm sâu sắc đó thôi!

Mình vật vã nãy giờ để chèn ảnh vào bài mà không được. Cụ nào help với

Bác này viết hay thật. Nhưng mấy chỗ gây cho mình cảm giác hụt hẫng. Thứ nhất, nói đến Trackball (9000) mà không nói đến Trackpad (9700). Thứ 2, cuộc tình chấm dứt quá đột ngột mà chẳng có 1 chút nguyên nhân. Mới câu trước tưởng như chắc chắn đến được với nhau, câu sau đã đường ai nấy đi.

Trích dẫn Gửi bởi united_tb
    Bác này viết hay thật. Nhưng mấy chỗ gây cho mình cảm giác hụt hẫng. Thứ nhất, nói đến Trackball (9000) mà không nói đến Trackpad (9700). Thứ 2, cuộc tình chấm dứt quá đột ngột mà chẳng có 1 chút nguyên nhân. Mới câu trước tưởng như chắc chắn đến được với nhau, câu sau đã đường ai nấy đi.
    Cám ơn bác đã khen. Em không nhắc đến trackpad nhưng em có nhắc đên Bold Touch. Mà ai cũng biết là Bold Touch có trackpad rất tuyệt như 9700 mà
    Về chuyện tình, với môi trường 4rum như thế này, em thấy như thế là đủ bác à

Công nhận bạn viết văn hay thật.
    Cũng câu chuyện đó, nếu là tôi thì cao lắm chừng 10 hàng. Mình ngưỡng mộ những người viết văn hay.
    Vote.

Trang 2 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1234 CuốiCuối