Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234
Kết quả 31 đến 36 của 36
    Lúc còn đi học dỡ nhất môn văn mà bây giờ bác @Địa chủ kêu viết bài để thi mới cho con 9700. Vậy thì sao lụm được đây Bác @Địa chủ này ác thiệt:P

Trích dẫn Gửi bởi Davidtran2003
    Lúc còn đi học dỡ nhất môn văn mà bây giờ bác @Địa chủ kêu viết bài để thi mới cho con 9700. Vậy thì sao lụm được đây Bác @Địa chủ này ác thiệt:P
    hi cứ viết hết mình thôi bác @david

lại một năm nữa trôi qua.có nhiều nhiều câu chuyện gắn liền với chiếc bb.vui có buồn có cơ mà e lại chả biết kể như nào.

Cứ viết đi bác, sắp hết năm rồi, có nhiêu tâm sự chia sẻ hết cho vui, đâu cần phải viết văn hay, quan trọng là tấm lòng.

Một năm BB không vui cùng BlackBerry . Chủ yếu từ chính ngườ dùng chứ khong phải do chiếc BlackBerry của mình mang lại . Đọc đi đọc lại các bải viết tâm sự trải lòng của các bạn , thấy các bạn vẫn còn nhiều tâm huyết với thương hiệu BlackBerry quá .

Trích dẫn Gửi bởi trunglev
    Một năm BB không vui cùng BlackBerry . Chủ yếu từ chính ngườ dùng chứ khong phải do chiếc BlackBerry của mình mang lại . Đọc đi đọc lại các bải viết tâm sự trải lòng của các bạn , thấy các bạn vẫn còn nhiều tâm huyết với thương hiệu BlackBerry quá .
    Người dùng BB có thể cảm thấy lạc lõng giữa 1 rừng Android và ios bên ngoài , nhưng vào đây chúng ta là 1 gia đình ,1 cộng đồng ấm áp tình yêu thương =))).
    P/s : mình viết sến vãi :v , bạn đọc topic của tớ đi, dạo này ế quá :v

Trang 4 của 4 Đầu tiênĐầu tiên ... 234