Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18
    Bài viết rất hay, cám ơn tác giả bài viết BBM kết nối đam mê, kết nối bạn bè

Đọc bài của các bạn, mình thấy rất hay. Đặc biệt thú vị với bài viết BBM kết nối đam mê _ kết nối bạn bè của TiênDiệp. Mình thấy BbM rất hữu ích và đã cho mình nhiều trải nghiệm thú vị với anh em bạn bè trên khắp mọi miền Tổ quốc. Hy vọng sẽ có dịp được ngao duvới BlackBerry và BBM.

Trích dẫn Gửi bởi votrungnguyen
    Bài viết rất hay, cám ơn tác giả bài viết BBM kết nối đam mê, kết nối bạn bè

Trích dẫn Gửi bởi Lương Minh Tân
    Đọc bài của các bạn, mình thấy rất hay. Đặc biệt thú vị với bài viết BBM kết nối đam mê _ kết nối bạn bè của TiênDiệp. Mình thấy BbM rất hữu ích và đã cho mình nhiều trải nghiệm thú vị với anh em bạn bè trên khắp mọi miền Tổ quốc. Hy vọng sẽ có dịp được ngao duvới BlackBerry và BBM.
    Cảm ơn các bạn!

Chuẩn bị công bố kết quả

"Quá trình Vote sẽ được chốt lại vào chủ nhật tuần sau ngày 01/02 các bạn nhé ! ({})"

Câu view lâu vậy

Trích dẫn Gửi bởi nganinho
    "Quá trình Vote sẽ được chốt lại vào chủ nhật tuần sau ngày 01/02 các bạn nhé ! ({})"

Câu view lâu vậy
    dạ sẽ có ở giữa tuần anh ạ ! dạo này mạng yếu và bận một số việc nên chưa lên danh sách được ạ ! (rofl)({})

Có kết quả rồi. Bài số 6 từ trên đếm xuống được 3 giải : giải cho thí sinh đứng chót bảng lâu nhất, giải thí sinh liều mạng nhất, và giải thí sinh ngoan cố nhất =))))

Bài " kết nối đam mê, kế nối bạn bè" rất hợp với mình. Nhờ có BlackBerry mà mình quen đuợc rất nhiều ae bạn bè mới để chia sẻ đam mê của mình. Không chỉ là chia sẻ về BlackBerry mà còn chia sẻ về công việc, cuộc sống.

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12