Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

[BBStory] Tham gia bầu chọn và chia sẻ cảm nghĩ của bạn về bài viết hay nhất TOP 10

[IMG]http://www.**********************/attachments/topppv-jpg.57039/[/IMG]

ĐỂ THẾ GIỚI BẠN BÈ LUÔN RỘNG MỞ - HÃY TRẢI LÒNG MÌNH VỚI TẤT CẢ
    Đây cũng là tiêu chí mình mong muốn mọi người hướng tới trong chương trình này. BlackBerry luôn mang chúng ta xích lại gần nhau bằng những tâm sự, những cuộc gặp gỡ định mệnh (nói hơi quá) và những buổi trò chuyện offline vui vẻ giữa các thành viên trong cộng đồng. Mỗi người một vẻ, một cuộc sống riêng của mình nhưng BlackBerry luôn mang chúng ta xích lại gần nhau và cũng là nơi những tâm sự được gửi gắm và trải lòng. Rất nhiều bài viết tham gia chương trình Trải Lòng cuối năm cùng BlackBerry Việt Nam, bài viết nào cũng mang xu hướng tâm sự cũng như trải lòng về những dự định, những buồn vui trong quá khứ hay những lí do đến với những trải nghiệm về BlackBerry...

Qua đây mình cũng cảm ơn tất cả mọi người đã mạnh dạn nói lên và chia sẻ những cảm xúc của mình, chính như mình cũng vậy chia sẻ giúp các bạn nhẹ nhàng hơn cũng như nhận được những lời cảm thông hay quan tâm chia sẻ vì cuộc sống là không chờ đợi... Hãy comment những bài viết bạn cho là ấn tượng nhất và nói lên cảm nghĩ của chính mình, mạnh dạn lên các bạn nhé mình sẽ có một phần quà nho nhỏ tuy không lớn lắm nhưng sẽ dành cho thành viên nào đánh giá đúng nhất bài viết đoạt giải cũng như phản hồi khá tốt về nội dung và ý nghĩa của bài viết đó.

Quá trình Vote sẽ được chốt lại vào chủ nhật tuần sau ngày 01/02 các bạn nhé ! ({})

TOP 10 Bài viết hay tham gia chương trình trải lòng cuối năm cùng BlackBerry Việt Nam
    [BBStory] Bộn bề

Bài viết này khi bạn đọc sẽ hiểu ra đúng như những gì tác giả nói, giữa những hạnh phúc dời thường luôn xen kẽ những bộn bề lo toan trong cuộc sống, hai mặt trái của xã hội mà bạn hằng ngày có thể gặp phải nhưng quan trọng bạn đối mặt như thế nào với hoàn cảnh đó, một bài viết rất cảm xúc và cho bạn một cái nhìn mới về cuộc sống.

[BBStory] Blackberry cũng đã thuyết phục được tôi!

Một người dùng nữ đến với BlackBerry từ dòng điện thoại BlackBerry Passport với ấn tượng ban đầu bằng 0 nhưng khi sử dụng lại có những trải nghiệm tuyệt vời trên thiết bị này với câu nói: "Một số chia sẽ, nếu bạn gái nào đã từng quan tâm đên Blackberry Passport, mà còn đắn đo chưa quyết định, thì sau bài viết này, bạn hãy tư tịn chọn blackberry passport bạn nhé, mình chắc chắn bạn sẽ không bao giờ hối hận với lựa chọn này đâu."

[BBStory] BlackBerry - Cuộc sống mới,cái nhìn mới!

Mỗi người có một hướng đi riêng cũng như những hoài bão nhất định của cuộc đời mình, không cuộc sống nào bằng phẳng cả có vấp ngã bạn mới vững vàng tiến về phía trước mạnh mẽ hơn. Một cô gái với nhiều nghị lực trong cuộc sống, một bà mẹ đơn thân với 2 con nhỏ nhưng nếu bạn nhìn nhận qua bài viết sẽ nhận ra một nghị lực rất lớn, qua bài viết này cũng chúc bạn có một năm mới tràn đầy hạnh phúc và luôn vững vàng tiến về phía trước nhé

[BBStory] Nỗi niềm tâm sự cuối Năm........

Một trải lòng từ một BBers nhân dịp cuối năm về mẹ, anh đã đến tuổi trung niên và có những thăng trầm nhất định trong cuộc sống của mình. Đọc bài viết này bạn sẽ cảm thấy nhớ đến gia đình mình cũng như có những nỗi buồn nhất định trong cuộc sống của mình, chúc anh có nhiều niềm vui và luôn hạnh phúc với gia đình hiện tại bởi vì "Gia Đình Là Tất Cả"

[BBStory] Điện thoại này là gì vậy?

Bài viết này theo mình đọc giống mang cho mình một cảm nhận về tâm lý chung của đại đa số anh em BBers khi đến với BlackBerry trong đời thường của chính mình, một bài viết trải lòng về quá trình anh ấy đến với BlackBerry cũng như những trải nghiệm một cách khác biệt của người dùng BlackBerry so với những thiết bị khác ngoài đời thường.

[BBStory] Hành trình từ trái tim

Một BBers đến với BlackBerry bằng cả trải tim, niềm vui và phấn khích mỗi ngày giống như một cuộc sống mới vậy. Mình trích nguyên văn một đoạn cho các bạn xem nhé: "Tôi nhớ lần đầu tiên khi tôi mua z10 4.5 triệu ( lúc mới ra tôi không đủ khả năng mua ), mấy thằng bạn làm chung dùng sky ,samsung đã chọc vui tôi rằng : "siêu phẩm BB mà không chơi được game avatar,không có game khủng như của android, màn hình thì bé" .Tôi chỉ mỉm cười và nói với họ rằng : "nếu cần những thứ đó thì tao đã không chọn BB"

[BBStory] BBM kết nối đam mê, kết nối bạn bè

Một chuyến Nam tiến của tác giả với bao nhiêu cảm xúc và điều đặc biệt gắn kết tác giả với mọi người đó chính là BBM, BBM kết nối anh ấy và mọi người khắp mọi miền đất nước bằng những chuyến đi ý nghĩa. Anh ấy đã làm rõ một điều rằng anh em BlackBerry cho dù mỗi người một công việc khác nhau nhưng luôn gắn kết và hiếu khách... Một chuyến đi thực sự ý nghĩa

[BBStory] Sống như BlackBerry

Ngày nào ta còn ham chơi, ta đánh mất nhiều thứ, nhưng giờ ta khác rồi, ta sẽ giữ "em". Em sẽ là vợ ta, và đôi ta sẽ có BlackBerry làm chứng. Dù RIM có thất bại, ta vẫn sẽ dùng BlackBerry, vì ta biết, ta dùng BlackBerry không phải vì ta cần một thứ để nghe gọi, mà ta dùng để biết rằng ta đã sống ra sao, đam mê như thế nào. Ta sẽ sống tốt hơn, sẽ nhìn khác đi, như BlackBerry đang làm.

[BBStory] BlackBerry Fan - Chờ đợi là hạnh phúc

Tâm sự cuối năm... định viết rồi lại thôi. Năm mới đã đến, rồi cũng bắt tạo chủ đề và bắt đầu gõ. Những dự định cùng BlackBerry và những người anh em ít nhiều cũng đã làm được. Những trải nghiệm thật thú vị trong năm vừa rồi giúp mình nhận ra nhiều điều ở BlackBerry hơn là một thương hiệu, nó là tình yêu thật sự.

[BBStory] BlackBerry và những câu chuyện tình yêu!

Sử dụng BlackBerry thì phải liên quan đến FA, nhưng có thật sự là vậy khi trong mỗi chúng ta có một tình yêu luôn hiện hữu bên mình đó là BlackBerry. Một tác giả nhiều tâm huyết và có những niềm vui nhất định với tình yêu của mình. Chúc bạn luôn vui vẻ và có những câu chuyện hay tiếp theo để trải lòng cùng cộng đồng nhé!

TRÊN ĐÂY LÀ NHỮNG BÀI VIẾT TÂM HUYẾT CÙNG NHỮNG TRẢI LÒNG KHÁC NHAU TRONG NĂM VÀ TRONG CUỘC SỐNG CỦA MỖI THÀNH VIÊN THAM GIA, CÁC BẠN ẤN TƯỢNG NHẤT VỚI BÀI VIẾT NÀO VÀ HÃY ĐƯA RA NHỮNG CẢM NHẬN CỦA MÌNH NHÉ ! SẼ CÓ PHẦN QUÀ GỬI ĐẾN THÀNH VIÊN PHẢN HỒI ẤN TƯỢNG VÀ VOTE CHÍNH XÁC BÀI VIẾT DÀNH GIẢI NHẤT TRONG CUỘC THI ! Và để tránh những hình thức câu like, câu comment để mọi thứ được công bằng thì ban quản trị sẽ là người quyết định cuối cùng mọi người nhé ! :P({})

Qua đây mình cũng xin chia sẻ vài điều cùng các bạn, những vui buồn hay thăng trầm trong cuộc sống đời thường các bạn cứ mạnh danh chia sẻ tại mục 'Khoảng khắc BlackBerry' nhé, mình sẽ đưa bài viết ra cho cộng đồng chia sẻ cùng bạn, những khoảng khắc đời thường cũng vậy hãy mạnh dạn chia sẻ để kết nối nhé mọi người !

BQT **********************

Mình thích du lịch và cũng thích BlackBerry cám ơn tác giả bài viết BBM kết nối đam mê, kết nối bạn bè!

Trích dẫn Gửi bởi votamqna
    Mình thích du lịch và cũng thích BlackBerry cám ơn tác giả bài viết BBM kết nối đam mê, kết nối bạn bè!
    mình cũng đọc qua bài đó. quả thực giống những điều từng trải qua với anh em BB. tuyệt

Trích dẫn Gửi bởi votamqna

Trích dẫn Gửi bởi adonis_vql
    mình cũng đọc qua bài đó. quả thực giống những điều từng trải qua với anh em BB. tuyệt
    Thanks 2 bạn!

điện thoại này là máy gì vậy ?
    không phải dạng vừa đâu =))))))) (nerd)(nerd)(nerd)(nerd)(nerd)

Mình cũng hay đi phượt lắm, đến nhiều nơi thấy tình cảm a e dùng BlackBerry đặc biệt dễ gần. Thật đấy! Mình thích bài BBM kết nối đam mê, kết nối bạn bè. Ngày xưa đi chơi buồn buồn ngồi cafe 1 mình nhìn sang bàn bên cạnh có 1 em xinh tươi đang cầm 9900. Ban đầu còn ngại sau lấy can đảm cầm 9780 của mình sang hỏi: e ơi, e dùng Blackberry à? E ấy trả lời lại cực kỳ nhiệt tình. Thế rồi mình và e ấy thân nhau từ lúc nào cũng k biết nữa...mình hỏi các bạn nhé! Các bạn cầm cái IPhone 5 sang hỏi 1 đứa cgái dùng iphone là: e ơi, e cũng dùng iphone à? Chắc chắn nó nhìn các bạn k khác gì thằng điên...=))

Mình thích kết bạn nhờ vậy mà có duyên với BB vì bị một đứa bạn lôi kéo cho dùng thử BB rồi nghiện luôn...Cũng nhờ BB, BBM mà bây giờ mình đang có rất nhiều bạn mới, anh, chị, em mới, cùng đam mê, cùng sở thích, cho mình biết bao nhiêu hiểu biết và niềm vui trong cuộc sống...Cuối cùng chốt lại mình rất thích bài " BBM kết nối đam mê, kết nối bạn bè"..Cảm ơn tác giả vì đã cho 1 đứa chỉ thích đi chơi chứ không thích đi ăn được mở rộng tầm mắt ...Hi vọng một ngày nào đó mình cũng sẽ có những trải nghiệm đầy thú vị như tác giả của bài viết này!!!

cuộc đời là những chuyến đi.hi vọng một ngày nào đó m sẽ có những chuyến đi đầy ý nghĩa như tác giả" BBM kết nối đam mê, kết nối bạn bè" và giao lưu với ae bber trên mọi miền tổ quốc\=D/\=D/

Bài " kết nối đam mê, kế nối bạn bè" rất hợp với mình. Nhờ có BlackBerry mà mình quen đuợc rất nhiều ae bạn bè mới để chia sẻ đam mê của mình. Không chỉ là chia sẻ về BlackBerry mà còn chia sẻ về công việc, cuộc sống.

Trích dẫn Gửi bởi Việt Phát Xít
    Mình cũng hay đi phượt lắm, đến nhiều nơi thấy tình cảm a e dùng BlackBerry đặc biệt dễ gần. Thật đấy! Mình thích bài BBM kết nối đam mê, kết nối bạn bè. Ngày xưa đi chơi buồn buồn ngồi cafe 1 mình nhìn sang bàn bên cạnh có 1 em xinh tươi đang cầm 9900. Ban đầu còn ngại sau lấy can đảm cầm 9780 của mình sang hỏi: e ơi, e dùng Blackberry à? E ấy trả lời lại cực kỳ nhiệt tình. Thế rồi mình và e ấy thân nhau từ lúc nào cũng k biết nữa...mình hỏi các bạn nhé! Các bạn cầm cái IPhone 5 sang hỏi 1 đứa cgái dùng iphone là: e ơi, e cũng dùng iphone à? Chắc chắn nó nhìn các bạn k khác gì thằng điên...=))

Trích dẫn Gửi bởi Diệu Linh
    Mình thích kết bạn nhờ vậy mà có duyên với BB vì bị một đứa bạn lôi kéo cho dùng thử BB rồi nghiện luôn...Cũng nhờ BB, BBM mà bây giờ mình đang có rất nhiều bạn mới, anh, chị, em mới, cùng đam mê, cùng sở thích, cho mình biết bao nhiêu hiểu biết và niềm vui trong cuộc sống...Cuối cùng chốt lại mình rất thích bài " BBM kết nối đam mê, kết nối bạn bè"..Cảm ơn tác giả vì đã cho 1 đứa chỉ thích đi chơi chứ không thích đi ăn được mở rộng tầm mắt ...Hi vọng một ngày nào đó mình cũng sẽ có những trải nghiệm đầy thú vị như tác giả của bài viết này!!!

Trích dẫn Gửi bởi Thăng Thật Thà
    cuộc đời là những chuyến đi.hi vọng một ngày nào đó m sẽ có những chuyến đi đầy ý nghĩa như tác giả" BBM kết nối đam mê, kết nối bạn bè" và giao lưu với ae bber trên mọi miền tổ quốc\=D/\=D/

Trích dẫn Gửi bởi tomochotchot
    Bài " kết nối đam mê, kế nối bạn bè" rất hợp với mình. Nhờ có BlackBerry mà mình quen đuợc rất nhiều ae bạn bè mới để chia sẻ đam mê của mình. Không chỉ là chia sẻ về BlackBerry mà còn chia sẻ về công việc, cuộc sống.
    Cảm ơn các bạn nhiều! BBM connecting BBer :P

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối