Kết quả 1 đến 5 của 5

Chia sẻ ảnh vui ngày Tết từ thành viên diễn đàn BBVN.net

[IMG]http://**********************/attachments/541365_346145405499915_1067171260_n-jpg.10048/[/IMG]​
    Giao thừa của mọi người trôi qua như thế nào? Kế hoạch của bạn cho mùng 1 Tết cùng gia đình - người yêu đã thực hiện được chưa? Bạn đã đi thăm đường hoa nếu bạn lưu lại SG vào những ngày này? Bạn là một người con xa quê, trở về quê trong vòng tay yêu thương của gia đình, làng xóm... Có lẽ với từng người trong chúng ta, những dịp như thế này sẽ có ý nghĩa riêng.

Sau khi trở về SG vào cuối giờ chiều, mình dạo Facebook một vòng thấy mọi người chia sẻ rất nhiều hình ảnh du xuân, có một số thành viên của diễn đàn đã quay lại giờ phút bắn pháo hoa khi tiếng chuông giao thừa vừa điểm.

Topic này được lập để mọi người có thể cùng nhau chia sẻ những chùm ảnh tết theo cách riêng. Hãy theo dõi để xem thành viên ********************** mừng Tết Quý Tỵ 2013 như thế nào nhé mọi người :Popo20:

BlackSky - Lê Nam viết:

Video bắn fáo bông hwa quay được, có thể nói dt cùi bắp nên chất lượng video cũng tỷ lệ thuận theo nó, nhưng dù sao cũng rất mãn nhãn, có 1 chỗ view wá đẹp, tks Benihime Shikai

P/S: trong clip lâu lâu tớ có nói nhảm linh tinh vài câu....mọi người cứ ném đá thoải mái =))
    Phần 1:​
    Phần 2:​

Ý, ngại wá, cái jọng của em @@..:Popo55:

Hông ngại ngần, chia sẻ thôi! Ảnh Tết Tết.. dù đã hết Tết :Popo39:

Tết mà ko được nổ pháo thì mất vui nhì

nice