Kết quả 1 đến 1 của 1

[Hỏi Đáp Vui] Bạn có đang cô đơn mùa Valentine?

[IMG]http://www.**********************/attachments/tinh-yeu-nghiem-tuc_-3-__26306_zoom-jpg.57779/[/IMG]

<p align="justify">Có thể lúc này mọi người đang khá bận rộn cho việc chuẩn bị đón tết Nguyên Đán, mọi tâm tư suy nghĩ đều tập trung vào ngày lễ lớn nhất năm của dân tộc ta mà vô tình quên đi, trong giai đoạn đó cũng có 1 ngày rất ý nghĩa dành cho những người đã và đang thổn thức, ngày Valentine 14/02. Tình yêu luôn là 1 đề tài muôn thuở và luôn luôn mới, mỗi người có mỗi cảm nhận và suy nghĩ khác nhau về điều này, tuy nhiên theo mình nghĩ bất kì ai cũng muốn được tận hưởng cảm giác ngọt ngào, hạnh phúc của tình yêu, và trong khí trời se lạnh thế này, thì có thể đòi hỏi gì hơn ở tình yêu 1 sự ấm áp.

Ngày Valentine năm nay thực sự đã đến sớm và trước ngày tết nguyên đán nên các bạn có thời gian nghỉ ngơi và thư giãn cùng một nửa của mình, hoặc những ai đã và đang tìm kiếm một nửa của mình sẽ mạnh dạn hơn thổ lộ cùng người ấy. Riêng cộng đồng chúng ta chắc hẳn sẽ có nhiều người đang hạnh phúc bên nhau và bên gia đình của chính mình, hoặc lại có những điều trái ngược trong ngày Valentine đó là những người cô đơn chưa tìm được một nửa của mình.

Chủ đề này mình lập ra mang tính chất vui vẻ và trò chuyện cùng mọi người trong những ngày cuối năm bận rộn này, nếu như có thể bạn hãy chia sẻ cùng mọi người những kỷ niệm đáng nhớ nhất trong ngày lễ Valentine này nhé ! Những hình ảnh, những khoảng khắc đáng nhớ trong đời, nụ hôn đầu tiên hoặc lần đầu rung động. Chắc hẳn trong chúng ta ai cũng sẽ trải qua trong đời, cùng nói chuyện và chia sẻ cùng cộng đồng BlackBerry Việt Nam nhé ! </p>

[IMG]http://www.**********************/attachments/vanlen1-jpg.57780/[/IMG]

Bonus tấm hình vui tặng anh em BBers

Gửi cho người con gái quan trọng duy nhất đối với tôi trong cuộc đời :
    • Em à, ngày đầu tiên anh gặp em, ngày nụ cười nở trên môi em, ngày em khóc.... đều là những ngày trời mưa như thế này phải không em ? Anh đã hứa sẽ suốt đời làm em cười, rồi cuối cùng người thất hứa lại là anh, những lời nói cay đắng của anh trong đêm mưa ấy đã giết cả 2 chúng ta, nhưng tin anh đi, anh thà nhẫn tâm để em khóc 1 ngày rồi mỉm cười hạnh phúc suốt cuộc đời còn lại bên cạnh 1 ai đó , vì tận sâu trong tim anh, không có gì quí giá hơn nụ cười của em.
    Kết luận :

Lêu lêu cái bọn có gấu ngày 14/2 tốn tiền đi chơi, đi ăn, lêu lêu lêu lêu.

Trích dẫn Gửi bởi QuânMèo
    Gửi cho người con gái quan trọng duy nhất đối với tôi trong cuộc đời :
    • Em à, ngày đầu tiên anh gặp em, ngày nụ cười nở trên môi em, ngày em khóc.... đều là những ngày trời mưa như thế này phải không em ? Anh đã hứa sẽ suốt đời làm em cười, rồi cuối cùng người thất hứa lại là anh, những lời nói cay đắng của anh trong đêm mưa ấy đã giết cả 2 chúng ta, nhưng tin anh đi, anh thà nhẫn tâm để em khóc 1 ngày rồi mỉm cười hạnh phúc suốt cuộc đời còn lại bên cạnh 1 ai đó , vì tận sâu trong tim anh, không có gì quí giá hơn nụ cười của em.
    Kết luận :

Lêu lêu cái bọn có gấu ngày 14/2 tốn tiền đi chơi, đi ăn, lêu lêu lêu lêu.
    Thánh này cuae hài vãi nồi

em cũng đã 22 màu hoa ngổ, vẫn chưa 1 lần nắm cổ tay ai :v, vui 1 cái là thằng bạn thân nó sinh nhật đúng 14/2, nên năm nào cũng đi nhậu nhẹt tưng bừng