Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123
Kết quả 21 đến 29 của 29
    Trích dẫn Gửi bởi xenoxone
    Android như đứa trẻ con huênh hoang, khoác lác nhưng làm cái gì cũng không tới nơi.
    iOS như chàng trai đang cố gắng dùng sự hào nhoáng bề ngoài để che đậy sự đơn giản đến mức nhạt nhẽo của mình.
    BlackBerry như người đàn ông trưởng thành, rắn rỏi, cứng cáp, nói ít, làm nhiều, hiệu quả trên hết.

Klq hai diễn đàn BlackBerry lớn nhất Việt Nam là ************** và ********************** mà cái khung comment cho các điện thoại BlackBerry 10 lại lag giật tung đít - mãi không thấy sửa. Thật tréo nghoe cho các bbers, ra ngoài ăn phở không sao, về nhà ăn cơm thì cơm nhà lại có sạn. hic.
    Hay.

Riêng mình cảm nhận BB chỉ xài phím mới tiện dụng thôi, chứ full cảm ứng thì xài android sướng hơn .... 1 điều cốt lõi là hệ sinh thái ứng dụng trên BBW còn quá ít , xài app android trên bb10 vẫn có độ trễ

Bạn cài tapatalk nhé, khi đó comment ko bị giật nữa. Hihi chịu khó time nữa nha

Gửi từ Q10 của tôi

Trích dẫn Gửi bởi xejeep
    Cũng la 1 Fan của BB nhưng không thần thánh BB. Hiện tại đang rất ức chế khi sử dụng BB 10. Khi chúng ta bỏ ra số tiền lớn để mua 1 sản phẩm có quá nhiều lổi để fix.... Room thi leak và leak còn offical thì lổi và lổi.... mình sử dụng điện thoại phải đáp ưng được nhưng yêu cầu tối thiểu còn doanh nhan voi cá tính thì chịu.
    Em thề với bác là dùng em Z10 cả năm nay chưa bao h biết giật, lag, hay lỗi gì cả. Em ko thích sài leak, cứ room zin nhà mạng mà chiến thôi

Trích dẫn Gửi bởi betong
    kin rứa, thiệt hông rứa
    Thiệt quá rứa hehe :P

cho mình hỏi cái đồng hồ BBM này mua ở đâu vậy ạ . Đẹp quá.

Trích dẫn Gửi bởi vinhan_nt
    cho mình hỏi cái đồng hồ BBM này mua ở đâu vậy ạ . Đẹp quá.
    Bài này mình cóp nhặt. Vẫn chưa thấy chủ nhân vào nhận hàng. Có ai biết thì lôi cô nàng này vào giúp mình với =)))

Lỗ

Trích dẫn Gửi bởi xejeep
    Cũng la 1 Fan của BB nhưng không thần thánh BB. Hiện tại đang rất ức chế khi sử dụng BB 10. Khi chúng ta bỏ ra số tiền lớn để mua 1 sản phẩm có quá nhiều lổi để fix.... Room thi leak và leak còn offical thì lổi và lổi.... mình sử dụng điện thoại phải đáp ưng được nhưng yêu cầu tối thiểu còn doanh nhan voi cá tính thì chịu.
    Lỗi gì đâu nhỉ ? Mình chả gặp lỗi gì trên BB10 cả dù là leak hay bản official .
    Trong khi đó con Iphone mua chính háng Việt tèo full book thì ba ngày bảy lỗi . chán phải bán đi .

Dùng pp được 1 thời gian, ko có j phàn nàn, phải mỗi tội máy nóng cầm khó chịu quá

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123