Kết quả 1 đến 9 của 9

Chủ đề: unique or alone?

unique or alone?

Trong một lớp học, khi vừa tạo một nhóm mới, các thành viên trao đổi thông tin liên lạc với nhau, nhưng nhận ra rằng "oh, we are all using samsung!" , chỉ có một mình mình rút ra cái Q10, đưa cho tụi nó nhập information vào, tự nhiên thấy mình cô đơn sao á, đứa nào cũng nhìn cái điện thoại của mình rồi nhìn lại mình like a 'black sheep'. Không biết là nên vui khi mình 'unique' hay buồn khi 'alone' nữa
    Ps: thấy vui vui khi mình có thể 'cụng nfc' vơi các bạn khác được còn iphone thì không hoho

haha bb là sự khác biệt, đối với các anh chị Android thì gọi là lập dị, mấy anh iphone thì gọi là không đủ đẳng cấp, còn mấy anh khác thì điện thoại tàu à. Không ai hiểu chỉ mình mình mới hiểu ! =))

Ai chạy thì cứ chạy còn bản thân mình vẫn đứng yên cùng BlackBerry, fan Ai Phôn hay chạy nhất mà chạy không kịp là tắt thở =))

Vâng ! tôi khác biệt =))

Cái sự độc nhất luôn đi kèm với cảm giác cô đơn.
    Mình nghĩ, yêu thích BB là một điều tốt, cũng là một trong nhiều cái thích của mỗi người. Nhưng cuối cùng nó vẫn là một chiếc điện thoại thôi mà nhỉ. Chỉ là lựa chọn, nên sao không chọn vui vì độc nhất thay vì buồn cô độc? Sẽ có nhiều thứ khác gắn kết bạn với lớp hơn nữa mà.
    Mình yêu thích "Baa Baa Black Sheep"

Những thứ bạn chọn phản ánh con người bạn! Haha, tôi đặc biệt!

Trích dẫn Gửi bởi Nông Dân
    Vâng ! tôi khác biệt =))

Cái clip Blackberry Girl hay hè!

Khác biệt thì rõ rồi cơ mà thỉnhe thoảng cũng buồn vì cái bbm để không làm gì

Trích dẫn Gửi bởi xuantu89
    Khác biệt thì rõ rồi cơ mà thỉnhe thoảng cũng buồn vì cái bbm để không làm gì
    lên điễn đàn thường xuyên sẽ có nhiều bạn mới lắm, chắc bác ít tương tác cùng anh em nên ít bạn BB, thế giới ngầm BBM hay lắm nhá :P:P:P ai có tin gì vui là cả làng bít hết <=-P

Ở đất khách nhiều lúc cũng nhớ Việt Nam lắm, có cái channel thấy vui hẳn lên, nhất là về bb nữa chứ haha