Kết quả 1 đến 10 của 10

[Kỷ Niệm] BlackBerry và Mùa Hè Của Tôi

[IMG]http://www.**********************/attachments/images777569_mua_hoa_phuong_1-jpg.66631/[/IMG]

Trong đám bạn bè của tôi, mọi người đều biết tôi luôn là một người yêu công nghệ sở hữu nhiều chiếc điện thoại,và luôn đi theo bên người trên 2 chiếc.Tôi cũng rất vui vì điều đó và luôn xem nó là động lực để tiếp tục theo đuổi đam mê, gắn bó hơn với các thiết bị công nghệ của mình.

Trong gần 7 chiếc điện thoại :nokia C2,6500s, samsung m620, BlackBerry Z10, v8403 và 2 chiếc TQ. Tất cả đã tạo nên một sự liên kết trong suốt 7 năm yêu công nghệ của bản thân. Nó đã tạo ra tôi của ngày hôm nay, cho tôi được viết, được sống với đam mê dù bản thân không nhiều thời gian để nhòm ngó đến nó.

Đến thời chiếc BB z10, cũng là lúc tôi lên lớp 10 và tới hiện tại, tôi mới chuyên sâu hơn và mò mẫn nhiều hơn về máy tính, về chiếc BB của mình. Ngày nó được mua về ôi sao khi cần chiếc BB thôi thấy vẻ sang hẳn hơn với những chiếc còn lại. Z10 sở hữu một mặt lưng bám tay và đẹp, khác hẳn với lúc nhìn trên mạng. Camera lúc đó thì tôi đã "sáng mắt" lên, khi từ chiếc cảm ứng Viettel V8403, tôi thầm mong chiếc điện thoại mới camera của nó sẽ được "cỡ nó". Nhưng mọi chuyện đối với tôi không bao giờ suôn sẻ. Cầm được khoảng 15 phút thì nó sụt pin và tắt nguồn, nháy đèn đỏ, tưởng hết pin đem cắm sạc. Cứ nghĩ hỏng rồi cơ. Nhưng lại nghe mấy người nói mua máy mới nên sạc 8 tiếng nên tôi đem về để sạc qua đêm. Sáng hôm sau lại toáng lên khi nó vẫn không lên. Tôi lại lên mạng lục tung lên trong khi lại quên đăng ký data 3g cho máy làm ngốn mấy 80k. Cuối cùng, tôi đành từ biệt em đi "tái khám" sau bao tháng ngày chờ đợi ( chú mua gởi về giúp ). 15 ngày sau em về tới nhà, mặc dù tôi cảm thấy hết hứng nhưng trong lòng vẫn vui vui. Lúc ấy mới rõ là do up ROM. Chỉ thấy bực bản thân không chịu tìm hiểu kĩ để phải ngồi chờ cả nửa tháng trời, thế nhưng giờ thấy thoải mái hơn rất nhiều hơn là những ngày không có smartphone.

Nay..... thú vui mới lại xuất hiện - "Em thích làm nhiếp ảnh" cứ đi đâu lại chụp choẹt để rồi đem về nhà giấu lâu lâu bung ra. Anh em đọc đến đây cũng được rồi, đủ để biết em đến với BB thế nào thôi, giờ thì xem cái video mùa hè của em đã,nhạc EDM hay lắm đó,.....Tất cả đều được chụp từ BB z10

Mùa hè của em vui quá! Chúc em vào học kì mới luôn cố gắng và học tốt nhé! Và chúc thêm em có thật nhiều kỉ niệm nữa trong những năm cuối đời học sinh

Đoạn đầu vào chủ đề rất xôm tụ, đoạn cuối khoe Video trá hình **-=, haha chúc bạn nhiều sức khỏe để vượt vũ môn sau 2 năm nữa =))

Hay quá mình cũng định up 1 video như thế này trước mình đã làm

Trích dẫn Gửi bởi minhanh12o
    Hay quá mình cũng định up 1 video như thế này trước mình đã làm
    BlackBerry và mùa hè thất nghiệp <3<3

Trích dẫn Gửi bởi Mèo
    BlackBerry và mùa hè thất nghiệp <3<3
    thanh niên đã tìm được việc rồi nhá bạn mèo ạ :v

Trích dẫn Gửi bởi minhanh12o
    thanh niên đã tìm được việc rồi nhá bạn mèo ạ :v
    Không thấy nói gì, cũng chẳng tiệc tùng gì sất...Anh em nào biết:]X

Em cho anh xin tên bài nhạc với được ko? Anh tìm mãi ko ra.

Trích dẫn Gửi bởi nguyentiendung
    Em cho anh xin tên bài nhạc với được ko? Anh tìm mãi ko ra.
    Fade - Alan Walker

Dùng con blackberry quen lâu rồi nên không thích mấy loại còn lại khác