Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 18 của 18
    Mình dùng passport, mỗi khi ngồi vào quán cafe rút passport ra là đã thấy "oách" lắm rồi...

[IMG]http://www.**********************/attachments/20150729_093441-1-jpg.69956/[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi bố cu Bin
    Mình dùng passport, mỗi khi ngồi vào quán cafe rút passport ra là đã thấy "oách" lắm rồi...

View attachment 69956
    thế nào cũng có lúc mấy em gái nói là : của a sao "to và bự" quá vậy =))

còn di lm thì mấy ng hỏi ủa ipad có bàn phím ah.Hay cái j ngộ vậy vãi xả mấy chế

Trích dẫn Gửi bởi se7en
    còn di lm thì mấy ng hỏi ủa ipad có bàn phím ah.Hay cái j ngộ vậy vãi xả mấy chế
    Có lần mình vào nhà máy samsung có chút việc, phải dán tem cho điện thoại trước khi vào trong nhà máy, em nhân viên samsung sau khi cầm mân mê một lúc thì hỏi cái này là điện thoại hay máy tính bảng hả anh??! Thật luôn. Hic

Trích dẫn Gửi bởi bố cu Bin
    Có lần mình vào nhà máy samsung có chút việc, phải dán tem cho điện thoại trước khi vào trong nhà máy, em nhân viên samsung sau khi cầm mân mê một lúc thì hỏi cái này là điện thoại hay máy tính bảng hả anh??! Thật luôn. Hic
    vác súng BB vào chiến trường SS đc hả bác

từ khi cho vợ dùng Z30, giờ đưa iphone ra đổi vợ bảo "KHÔNG"

Bộ sưu tập oách quá :'(:'(

Mình dùng từ dòng thấp 6710 đến đời cao nhất passport silve nghiệm lại thì mỗi cái là một kiệt tác công nghệ, mỗi cái là cả một sự tiến bộ, cứ cầm một con bb trên tay thì cho dù nó có cũ, nát thì vẫn là một cái điện thoại gây tò mò cho người khác, chỉ có thể là bb

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12