Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 14 của 14
    Trích dẫn Gửi bởi Dương Văn Đức
    e thấy BB lấy sáng tốt đấy chứ...chụp ban đêm chế độ thường đã hơn hẳn i.pon rồi...mà bật chế độ ban đêm lên lại càng tuyệt. lấy nét vào điểm tối sẽ làm cho khung hình sáng đều và đẹp hơn =))
    Tuỳ từng người bạn nhé, mình đánh giá theo những gì mình trải nghiệm, rất nhiều nhiếp ảnh gia hàng đầu thế giới nói rằng iphone thực sự sắp thay thế máy ảnh (sắp chứ ko phải đã), còn về bb mình thấy bạn ngày chụp ok những nhưng trong điều kiện thiếu sáng ảnh ra khá tệ , phải dùng 1 số thủ thuật nhỏ để khắc phục... mình nói thế là cái nhìn công bằng theo đánh giá của mình, còn bạn có thể cho mình xem ảnh bạn chụp đọc ko giao lưu nào

Trích dẫn Gửi bởi minhanh12o
    Tuỳ từng người bạn nhé, mình đánh giá theo những gì mình trải nghiệm, rất nhiều nhiếp ảnh gia hàng đầu thế giới nói rằng iphone thực sự sắp thay thế máy ảnh (sắp chứ ko phải đã), còn về bb mình thấy bạn ngày chụp ok những nhưng trong điều kiện thiếu sáng ảnh ra khá tệ , phải dùng 1 số thủ thuật nhỏ để khắc phục... mình nói thế là cái nhìn công bằng theo đánh giá của mình, còn bạn có thể cho mình xem ảnh bạn chụp đọc ko giao lưu nào
    e cũng biết là tuỳ từng người tuỳ từng trường hợp mà...có lần e thử cam thường Z30 vs 5s chụp trog điều kiện thiếu sáng thì Z30 hơn hẳn nhé. để e tìm ảnh đã =))
    còn đây là ảnh e chụp = Z30 thiếu sáng hoàn toàn :3

Trích dẫn Gửi bởi minhanh12o
    Công nhận. Chưa dùg pp nên k dám nói chứ z10 chụp nét. Còn bạn z30 thì ảh k đẹp bằg. Seofi thì thôi rồi.

Trích dẫn Gửi bởi Dương Văn Đức
    e cũng biết là tuỳ từng người tuỳ từng trường hợp mà...có lần e thử cam thường Z30 vs 5s chụp trog điều kiện thiếu sáng thì Z30 hơn hẳn nhé. để e tìm ảnh đã =))
    còn đây là ảnh e chụp = Z30 thiếu sáng hoàn toàn :3
    à nếu bạn chụp vậy thì iphone cũng làm đc để mấy hôm nữa mình up bộ ảnh chụp đêm của iphone cho bạn xem rồi so sánh nhé, riêng chụp iphone thì phải chụp kiểu riêng 1 chút nhưng mình vẫn đánh giá cao camera và màn của z10

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12