Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 43
    Ganh tỵ với bác chủ topic ghê gớm...Chẳng bù với mình vừa mua 1 em classic mà phải nói dối là ông anh trai tặng. (cry)

Trích dẫn Gửi bởi tedomi07
    Ganh tỵ với bác chủ topic ghê gớm...Chẳng bù với mình vừa mua 1 em classic mà phải nói dối là ông anh trai tặng. (cry)
    hẳn là khó khăn, nhưng mình nghĩ nói dối cũng không phải cách hay O

đôi khi nói dối lại hay đó

up vài tấm lên

View attachment 70282

View attachment 70282

[IMG]http://www.**********************/attachments/20151024_203136-jpg.70283/[/IMG]

[IMG]http://www.**********************/attachments/offline-15-11-20-jpg.70284/[/IMG]

[IMG]http://www.**********************/attachments/img_20151016_170427-jpg.70285/[/IMG]

Chẳng giấu gì các bác, mình là fan của samsung nên 2 tay 2 súng đều là ss.
    Cách đây 3 năm, mình mua note2 xong bị vợ tương lai mình cằn nhằn mãi đến nỗi mình phải hứa là sẽ ko mua đt mới nữa trừ khi bị hỏng.
    Tháng 9 rồi vợ mình thương mình xài đt cũ mãi ko hư nên đưa IP6 cho mình xài. Nhưng mình chỉ xài đc 1 ngày là thấy chán nên quay về 2 tay 2 súng là SS.
    Cho đến 1 ngày giữa tháng 09, ông anh mình có ông bạn mua Z3 và chán BB nên cho mình xài Z3. Điều cuốn hút đầu tiên ở mình với BB10 là Hub và vuốt lên. Sau khi xài Z3 mình thấy leap cấu hình cao hơn nên đổi sang Leap.
    Rồi lại 1 ngày run rủi thế nào mình đọc đc 1 câu " Blackberry là bàn phím, bàn phím là Blackberry" nên mình mua luon Classic, và đến giờ mình quá hài lòng Classic mặc dù chỉ mới tìm hiểu BB10 chưa đc 2 tháng. Quả thật trong thời gian này thì mình đang có nhiều việc về tài chính nên ko dám nói thật với vợ mình .
    P/S: mình đang mong cho note 2 hư để mua PP hoặc Priv sánh cùng Classic. Hôm qua mới thử dùng chiêu của bác chủ topic, chỉ hình PP dâu đen và nói với vợ mình là " A thích...". Vợ mình buông 1 câu " Dẹp, ko mua gì hết" (cry)

Chẳng giấu gì các bác, mình là fan của samsung nên 2 tay 2 súng đều là ss.
    Cách đây 3 năm, mình mua note2 xong bị vợ tương lai mình cằn nhằn mãi đến nỗi mình phải hứa là sẽ ko mua đt mới nữa trừ khi bị hỏng.
    Tháng 9 rồi vợ mình thương mình xài đt cũ mãi ko hư nên đưa IP6 cho mình xài. Nhưng mình chỉ xài đc 1 ngày là thấy chán nên quay về 2 tay 2 súng là SS.
    Cho đến 1 ngày giữa tháng 09, ông anh mình có ông bạn mua Z3 và chán BB nên cho mình xài Z3. Điều cuốn hút đầu tiên ở mình với BB10 là Hub và vuốt lên. Sau khi xài Z3 mình thấy leap cấu hình cao hơn nên đổi sang Leap.
    Rồi lại 1 ngày run rủi thế nào mình đọc đc 1 câu " Blackberry là bàn phím, bàn phím là Blackberry" nên mình mua luon Classic, và đến giờ mình quá hài lòng Classic mặc dù chỉ mới tìm hiểu BB10 chưa đc 2 tháng. Quả thật trong thời gian này thì mình đang có nhiều việc về tài chính nên ko dám nói thật với vợ mình .
    P/S: mình đang mong cho note 2 hư để mua PP hoặc Priv sánh cùng Classic. Hôm qua mới thử dùng chiêu của bác chủ topic, chỉ hình PP dâu đen và nói với vợ mình là " A thích...". Vợ mình buông 1 câu " Dẹp, ko mua gì hết" (cry)
    cái này bệnh chung của các chị các mẹ các em rùi bác ah ít có ai ủng hộ cãc ae mình lắm

Vợ bác chủ thích thật

Trích dẫn Gửi bởi se7en
    cái này bệnh chung của các chị các mẹ các em rùi bác ah ít có ai ủng hộ cãc ae mình lắm
    Vậy nên vợ bác chủ topic mới đáng để ghen tỵ

Trích dẫn Gửi bởi se7en
    gấu của e dây
    Như bác 7 thì mình chịu, vì BB mà chia tay gấu. Là mình thì mình ko dám rồi :P

Như bác 7 thì mình chịu, vì BB mà chia tay gấu. Là mình thì mình ko dám rồi :P
    chứ giờ nó đòi chia tay thì chịu thui chớ chưa cuoi còn vậy cưới về rồi thì chắc bàn phím cũng không có mà bấm luz ah thui thà em đi còn BlackBerry ở lại

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối