Kết quả 1 đến 9 của 9

[Kỷ Niệm] Welcome Obama to Viet Nam

[IMG]http://www.**********************/attachments/img_20160523_081056-jpg.78633/[/IMG]

"Ngược thời gian,Trở về quá khứ phút giây chạnh lòng..."

Một sự kiện trùng hợp, đây có lẽ là lần đầu tiên và cũng là lần cuối cùng Obama sang thăm Việt Nam trên cương vị tổng thống Mỹ, và đây cũng là lần đầu tiên mình chia sẻ một bài viết trên diễn đàn. Mặc dù tham gia diễn đàn từ lâu, nhưng đến ngày hôm nay mình mới có đủ nguyên liệu để viết.

Đầu tiên phải cảm ơn tổng thống Obama, ngày xưa vì hâm mộ bác Obama lúc tranh cử mà mình dùng thử BB8700, mình muốn biết sản phẩm mà Obama sử dụng nó như thế nào. Phải nói rằng, trước đó mình đã dùng bàn phím vật lý E63 của Nokia, mình thấy đã sướng lắm rồi. Nhưng vì cơ duyên lận đận nên mình phải chia tay em Nokia E63, nhưng đây cũng chính là cơ hội để mình bén duyên với BB8700. Và tình yêu của mình với BB cũng bắt đầu từ đây.

Nói chung, cuộc sống luôn có thăng trầm và trong tình yêu nói chung cũng thế, tình yêu của mình dành cho BB cũng chao đảo nhiều phen khi Apple ra Iphone 4 và SS tung các sản phẩm Galaxy... Mình cũng đã chuyển sang dùng Android một thời gian vì đó là quà của "lãnh đạo" nên tạm thời phải chia tay BB.

Có điều tình yêu vẫn như một ngọn lửa âm ỉ chờ ngày bùng phát. Khi em Android trục trặc là mình xin cota cưới ngày một em 9780, sau đó lại thêm Q10 và bây giờ là em bếp từ.

Hôm nay, để đón bác Obama và cũng để cảm ơn bác đã truyền cảm hứng cho em, em đã tìm lại em BlackBerry 8700. Bác Obama tuy không xài 8700 nữa nhưng vẫn thấy bác xài 83XX là mình thấy vui rồi. Hi vọng hãng sẽ vượt qua cơn khốn khó hiện tại và trở lại với đúng tinh thần của BlackBerry: Research in motion

[IMG]http://www.**********************/attachments/obama-blackberry-2-jpg.78634/[/IMG]

Tham khảo thêm: BlackBerry 8700 và những điều bạn chưa biết!

I Love RIM

"Có điều tình yêu vẫn như một ngọn lửa âm ỉ chờ ngày bùng phát. Khi em Android trụctrặc là mình xin cota cưới ngày một em 9780, sauđó lại thêm Q10 và bây giờ là em bếp từ."
    Công nhận phục bác này đủ sức khỏe để phục vụ năm thê bảy thiếp. Chúc bác trăm năm hạnh phúc cùng.... BlackBerry nhé hiiiii

Có ai gặp và sờ được vào chiếc đt của anh ấy không ? điểm danh nào (rofl)

Dùng chán dùng chê cuối cùng vẫn quay về bb

Kêu ô obama bán máy của ô cho mình ta

Huyền thoại 8700 vẫn chất và độc đáo, mình dùng hết các đời bb rồi ấn tượng nhất vẫn là 2 siêu phẩm 8700 và 9900.

Hic

Làm gì có ai được sờ vào e nó, obama thật tinh tế khi sài e nó các bác à

Có điều tình yêu vẫn như một ngọn lửa âm ỉ chờ ngày bùng phát. Khi em Android trụctrặc là mình xin cota cưới ngày một em 9780, sauđó lại thêm Q10 và bây giờ là em bếp từ."
    Công nhận phục bác này đủ sức khỏe để phục vụ năm thê bảy thiếp. Chúc bác trăm năm hạnh phúc cùng.... BlackBerry nhé hiiiii