Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22
    Trích dẫn Gửi bởi sungsonic
    Chưa nghe Q10 bao giờ, nhưng mà codex kết hợp với chip audio trong snapdragon cũng khá bất ngờ đấy. Có khi bạn thử thay tai nghe khác, thiên sáng, âm trường không kém, bass vừa đủ. VD : Sennheiser Mx475, Sennheiser Cx 3.00 II, MC Black. Chất âm của Sennheiser hơi kén người nghe, nhưng càng nghe càng hay và không muốn đổi sang dòng khác. Không phải đắt tiền hơn là tai nghe xịn hơn, nghe hay hơn, tai nghe nào khiến bạn phê nhạc mới là đáng giá nhất.
    dùng tai nghe của BB luôn -_- chưa biết loại nào rẻ mà chất âm tốt.. bác tư vẫn em với ( jelly galaxy có ổn không bác )

Trích dẫn Gửi bởi Thành :)
    dùng tai nghe của BB luôn -_- chưa biết loại nào rẻ mà chất âm tốt.. bác tư vẫn em với ( jelly galaxy có ổn không bác )
    Đối với inear, dưới 2tr không có con nào ra hồn, nếu dùng hàng tai nghe lướt thì may ra chọn được những con cực hiếm như yamaha eph100, phải nói là mê sảng với nó luôn
    Tai nghe BB chỉ chống điếc, gọi là cho có để người dùng không kiện với các hãng khác chứ chất âm thiếu toàn dải.
    Earbud nghe đỡ choáng và dễ nhét tai hơn. Tầm dưới 300k thì có Sennheiser MX270, audio technica ath j100, akg K311/K309/K311. Tầm 600k có MC Black ( search face "Bố cái Bống"), và hàng khuyến mãi từ Loa.com.vn nhất là mấy con MX475 , Cx 3.00 ii, Sony STH30. Và còn lại là tai của bạn nghe phân biệt thế nào.
    Theo như tai mình, Sennheiser MX475 với MC Black là 2 ứng cử viên vô địch trong tầm giá về cả chất âm, giá tiền và độ bền.

Mình rất thích nghe nhạc, nhưng vốn liếng nhạc ít quá. Mong biết thêm nhiều ca khúc nhẹ nhàng để tải lossless. Mong được mọi người chia sẻ.
    Mình đang dùng: bb9k và roland rh200.

Bạn qua chiasenhac nhé rất nhiều nhạc lossless

Mình hay nghe trên web đó đấy chứ. Ý mình muốn biết thêm những ca khúc hay. Chứ những bài mình biết nghe hoài cũng chán.

Trích dẫn Gửi bởi bibica_q
    Mình hay nghe trên web đó đấy chứ. Ý mình muốn biết thêm những ca khúc hay. Chứ những bài mình biết nghe hoài cũng chán.
    Anh có thích cover Piano hay VIolin không, hay anh thích nghe thể loại nào,

Trích dẫn Gửi bởi Gió Ấm
    Anh có thích cover Piano hay VIolin không, hay anh thích nghe thể loại nào,
    Mình thích nghe bản chuẩn hơn mấy bản cover, Gió à! Nhạc già, nhạc trẻ, vui buồn gì mình cũng nghe tuốt. Nhưng chỉ nghe nhạc tiếng Việt, tiếng Anh thôi.

Phiêu thật đấy....

Trên đó cũng hên xui ah !! Rất nhiều bài được convert từ mp3 320Kbps, nhưng cũng có những bài được chuyển từ lossless xuống m4a. Nhưng mà cứ phê trước đã rồi tính sau

Trích dẫn Gửi bởi sungsonic
    Đồng bệnh tương lân :v Cả 2 liên lạc cho cùng hội cùng thuyền, chia sẻ cảm xúc cho đỡ bùn :v
    sao bác biết đồng bệnh tương lân :3...em chỉ an ủi bạn thôi mà

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối