Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Cho mình hỏi về Skype cho Blackberry!.

Do nhu cầu trong công việc cần liên lạc nhiều bằng chương trình skype. Các bạn cho mình hỏi ngoài IM+ talk ra còn chương trình nào để call skype được hay không ?. Còn về skype thì các bạn có thông tin gì khi nào có phiên bản skype cho Blackberry không vậy?. Do mình phải đang sử dụng BB 8900 & Iphone 3GS (để sử dụng skype). Nếu có skype cho Blackberry là mình dẹp Iphone ngay.

cùng ý tưởng với bác trên, ai giúp với

chỉ có IM+ talk thôi bạn! Cái này thì ok rồi nhưng không biết mua KEY ở đâu chỉ dùng có được 7 ngày, ở VN hình như chưa thấy bán key thì phải????

http://dauden.vn/threads/3402-imo-h...an-tren-blackberry-ban-beta?p=11788#post11788
    bác thử dùng cái này xem, mình dùng rồi và thấy rất tốt, có thể chat skype nhưng ko gọi điện được

ai dùng IP đều biết đến Viber. Nhưng hiện Viber chỉ cho phép gọi từ IP sang Androi thôi. Sắp tới sẽ có hỗ trợ BB, nhưng có lẽ còn lâu lắm. Vui lòng đợi chờ tiếp vậy.

A ha, nếu muốn tiết kiệm thì dùng loudtalk vậy, gọi tẹc ga ko mất tiền, chỉ hơi mất công chút thôi.

Hiện nay skype chưa hỗ trợ cho bb đâu bạn a! IM talk thi ban co thể mua được key nhưng dùng cũng bt hơi bất tiện,bb trở thành walkie talkie!

vấn đề gì đâu khi đã yêu thích BB và công việc cần đến skype. em cũng thường xuyên phải sử dụng skype cho công việc nên đành phải mua bản IM pro vì nghĩ cũng không đáng gì nếu công việc cần đến nên đã cài và sử dụng khá tốt, tuy nhiên không sài được gọi mà thôi.
    theo mình nếu thực sự cần thì nên mua một key để sử dụng cho đã, chứ cài bản trial thì được vài ngày mà khi dùng thì mạng liên tục bị ngắt quãng.

Ko có đâu, xài đỡ Nokia dòng E. E5 hoặc E6

đúng là BB vẫn còn có nhiều nhược điểm không như iPhone. như mình vẫn thích BB hơn. với iPhone thì yahoo chat hay skype thì ok, không biết đến bao giờ mới có skype miễn phí trên BB nhỉ. vừa rồi appworld đã là một bước tiến mới của BB tuy nhiên cũng không thoải mái lắm vì nhiều phần mềm giá vẫn còn đắt, không phù hợp lắm.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối