Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

4Shared Mobile - Giải pháp lưu trữ đám mây cho BlackBerry

4Shared Mobile là một ứng dụng miễn phí cho Blackberry để có thể truy cập một cách nhanh chóng & tiện lợi vào tài khoản 4shared.com mọi lúc, mọi nơi.

Với 4shared Mobile bạn có thể dễ dàng sao chép, di chuyển hay upload bất kỳ file nào từ Blackberry lên 4shared và chia sẻ với bạn bè, đồng nghiệp, gia đình 1 cách dễ dàng.

Ngoài ra, 4shared còn cung cấp cho chúng ta 15Gb lưu trữ miễn phí, truy cập nhanh chóng - tiện lợi, hơn 30,000,000 files gồm nhiều thể loại khác nhau. Quản lý dễ dàng tài khoản 4shared.com, nghe nhạc & xem video trực tiếp từ Blackberry.
    Hỗ trợ OS 5.0+

DauDen.vn
    nguồn Internet​

Cái này có trên appworld nửa tháng rồi

Test phát,thanks!

Cái ni dùng mần răng vậy bác ?

Trích dẫn Gửi bởi dauphuthui
    Cái ni dùng mần răng vậy bác ?
    upfile và down load nhé bạn có thể tải file trên trang này nhưng phải có tài khoản

Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Cái này có trên appworld nửa tháng rồi
    Có sao bạn không post lên để mọi người biết, đợi đến khi người khác post rồi nhảy vào ý kiến. :no6xn:

chào các bạn! M có 1 con bb8830 khi cài đặt phần mềm cho em ấy, nhưng khi kết nối bb với máy tính thì máy tinh lại không nhận. em cài phần mêm BDM vào máy tính rùi các bác ạ. Bác nào biết cách cài đặt để máy tính của em nhận bb. e cảm ơn!

Trích dẫn Gửi bởi Chicken chip
    Có sao bạn không post lên để mọi người biết, đợi đến khi người khác post rồi nhảy vào ý kiến. :no6xn:
    Bạn này hay nhỉ mình có làm gì bạn à mình chỉ nói vậy thôi chứ có gì đâu an nói đàng hoàng tý

Trích dẫn Gửi bởi petertinh
    Bạn này hay nhỉ mình có làm gì bạn à mình chỉ nói vậy thôi chứ có gì đâu an nói đàng hoàng tý
    Cái này ko phải mới có nửa tháng đâu bạn, mà là có khá lâu rồi , tớ down trên trang chủ 4shared.Com về dùng mấy tháng trước, nhưng cứ nghĩ mọi người biết cả rồi nên hổng post lên.

Cai này dùng free chứ, khi đăng ký tài khoản trên 4share co mất phí ko pro!

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối