Kết quả 1 đến 4 của 4

Kiddo || Tự Học Tiếng Anh Cơ Bản

Kiddo || Tự Học Tiếng Anh Cơ Bản

Tên Phần Mềm : Kiddo
    Hỗ trợ : 4.5 ++
    Download : Apps.bbvn.net

Như đã nói đây là phần mềm học tiếng anh cho những ai mới bắt đầu học tiếng anh,hoặc cho trẻ em, vì phần mềm vừa phát âm và có hình minh họa rất trừu tượng . Bạn có thể chọn chế độ " flash cards" hoặc "activeties" .
    Nhược điểm : Phần mềm chỉ cho bạn sử dụng 40 lần ,nếu bạn muốn sài được nhiều bạn phải nâng cấp lên những bản có phí để sử dụng .

Trong "flash cards" sẽ có những mục nhỏ cho bạn lựa chon, bạn có thể lựa chon :

Phần mềm sẽ phát âm với ký tự bắt đâu tương ứng và sẽ có hình để mình họa cho từ đó .

Nếu bạn chọn chế độ " activities" bạn sẽ được thực hành lại những gì bạn đã học trước đó bằng cách phần mềm tự hiện ra một hình bất kì và có những ký tự bắt đầu của từ đó ở dưới để bạn bạn ,nếu bạn chon đúng nó sẽ phát âm lại cho bạn nghe, nếu bạn chọn sai bạn phải tiếp tục chọn lại .

Ngoài ra phần mềm còn hổ trợ chức năng khóa lại trong những trường hợp bạn đang để cho trẻ em học,nếu muốn thoát ra khỏi phần mềm bạn phải bấm phím đúng theo phần mềm yêu cầu thì mới thoát ra khỏi phần mềm được .

DauDen
    Nguồn :Appworld​

có crack đc ko ?

Rất mong cả nhà sớm crack pm này....để bé Chíp nhà mình có cái mà chơi + học ah!Thanks

Trích dẫn Gửi bởi dao nguyen long
    Rất mong cả nhà sớm crack pm này....để bé Chíp nhà mình có cái mà chơi + học ah!Thanks
    chưa crack được,nhưng khi hết 40 lần,bạn có thể xóa phần mềm và cài lại .