Kết quả 1 đến 6 của 6

Kênh Giải Trí 1.2.0 - App tổng hợp (haivl, chatvl...)

Hi mọi người,

Hôm nay mình xin giới thiệu phần mềm "Kenh Giai Tri". Đây là phần mềm nâng cấp của Haivl4BB giúp tổng hợp một số trang web hài trên mạng như haivl.com, chatvl.com, haivd.vn... Phần mềm rất đơn giản đối với những ai đã dùng qua Haivl4BB. Lần đầu tiên khởi động chương trình sẽ truy cập vào trang welcome của chương trình (chỉ truy cập duy nhất lần đầu tiên sau cài đặt). Tại đây, các bạn có thể biết mình là người thứ bao nhiêu sử dụng chương trình (Thực ra mình rất muốn biết thông tin này).

Sau đó, việc đầu tiên các bạn nên làm là nhấn back quay lại chương trình và nhấn menu để cài đặt mạng (wifi, tcp, bis hay wap...). Trong khi xem ảnh các bạn nhấn menu để xem các phím tắt chức năng. Hiện tại mình mới làm được 3 trang web là haivl.com, chatvl.com và haivd.vn. Ở bản này, các bạn có thể xem video bằng cách chọn menu > fletch 3gp file. Dĩ nhiên chất lượng thấp. Ngoài ra các bạn có thể thử với phím "P" để chơi video độ phân giải cao hơn (mình nghĩ cái này chỉ chạy trên OS>=7, các bạn test thử xem sao nhé). Các chức năng chính của chương trình như sau:
    • Xem ảnh ở 3 trang web trên (mình sẽ bổ xung các web khác ở các bản sau).
    • Xem video cho dòng máy đời thấp (định dạng 3gp).
    • Có menu chỉnh phím tắt chương trình và kết nối mạng (Mình mới chỉ test với wifi, các bạn test thử với BIS xem được không nhé).
    • Lưu ảnh vào thư mục theo ngày (có thể dùng phím "Call" để lưu ảnh).
    Phần mềm này miễn phí và mình có tích hợp quảng cáo (không vướng màn hình). Hi vọng mọi người sử dụng thấy hay thì hỗ trợ tác giả bằng cách click vào quảng cáo :P. Thực ra chưa dev nào kiếm được tiền nhờ quảng cáo của BB, nhưng mình muốn thử xem nó như thế nào.

Kênh Giải Trí hỗ trợ các dòng máy từ OS4.5 trở lên.

Một số hình ảnh phần mềm:
    Download: Link (nhấn AdF.ly đợi 5s > nhấn Skip Ad để tiếp tục)

link hỏng rồi bạn ơi

Bạn thử link này xem: https://www.dropbox.com/sh/ztua7m8ogipa8hw/ommifr99HZ

Trích dẫn Gửi bởi light_human
    Bạn thử link này xem: https://www.dropbox.com/sh/ztua7m8ogipa8hw/ommifr99HZ
    Bạn bổ sung giúp mình những dòng máy cụ thể mà ứng dụng này có hỗ trợ với bạn ơi. Cám ơn bạn.

Hi bạn, chương trình này tương thích với tất cả các máy BBOS từ 4.5 trở lên nhé bạn .

Phần mềm hay đấy . bnạ tiếp tục phát huy nhá =)))