Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Trích dẫn Gửi bởi tuansl15
    mình đang cần tìm phần mềm khóa tin nhắn chờ bb9900 nhưng không biết. các app lock không khóa được khi có tin nhắn đến vẫn độc được. nhờ ae nào biết giúp mình với
    bạn cài cái block tin nhắn này vào. cài xong vào chương trình đặt pass, nếu có tin nhắn thì vào chương trình mới đọc được bạn nhé, không thể đọc bên ngoài được.

cái này có dùng cho tất cả danh bạ không bạn hãy chọn số nào thì khóa số dây

cái này có dùng cho tất cả danh bạ không bạn hãy chọn số nào thì khóa số dây
    chỉ lock theo từng số cụ thể thôi bạn nhé

có phần mềm nào dùng cho tất cả các số nhắn tin đến không bạn. phần mềm này phải chọn số thì phải.

có phần mềm nào dùng cho tất cả các số nhắn tin đến không bạn. phần mềm này phải chọn số thì phải.
    nếu như thế thì bạn phải dùng những phần mềm lock thư mục hay ứng dụng, chứ sms locker chỉ lock như thế thôi bạn àh. bạn cài vào cái này vào máy, khởi tạo mật khẩu rồi vào mục setting thấy dòng 'Ask Password' nhấp vào chọn Every time. rồi vào mục popular chọn khóa Messages rồi thoát ra save lại. từ giờ khi vào mục tin nhắn phải nhập mật khẩu mới vào được. tải file đính kèm

phầm mềm này chỉ khóa thư mục tin nhắn còn tin nhắn đến vẫn mở được bạn à

phầm mềm này chỉ khóa thư mục tin nhắn còn tin nhắn đến vẫn mở được bạn à
    vẫn mở được bạn nhé, mình vừa test xong cho máy 9000 lẫn 9900. bạn đã test chưa o_O

mình test rồi tin nhắn đến không bị khóa. chỉ khóa thư mục tin nhắn thôi. tình nhân đến ở ngoài màn hình mờ không bị khóa. vào thư mục tin nhắn thì bị khóa

mình test rồi tin nhắn đến không bị khóa. chỉ khóa thư mục tin nhắn thôi. tình nhân đến ở ngoài màn hình mờ không bị khóa. vào thư mục tin nhắn thì bị khóa
    sr nãy mình không test cái thông báo màn hình, mình mới test được một phàn mềm cho giấu tin nhắn trong danh bạ rất hay nhưng bạn phải chịu khó vọc nha. hướng dẫn dài dòng lắm, test thử ok rồi nhé

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối