Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 27
    Trích dẫn Gửi bởi harry nguyen
    ý của em là xem lại nội dung tin nhắn bị chặn đó, không phải là số điện thoại bị chặn tin nhắn đâu
    [IMG]http://**********************/attachments/vnbb_120621_121637-png.1064/?temp_hash=dd0e6e413e26031c375ab88ec25a3fa2[/IMG]​

thank bác nhiều

Trước hết em xin cảm ơn bác vì sự chỉ giúp tận tình, em cũng đã cài đặt và sử dụng thành công rùi nhưng có mấy vấn đề em thắc mắc bác vui lòng chỉ dẫn giúp:
    1. Vẫn thấy xuất hiện thông báo có cuộc gọi nhỡ của số điện thoại bị chặn mặc dù em đã tắt chức năng''receive message notification after a call is blocked''
    2. Làm thế nào để chỉ chặn tin nhắn mà không cần chặn cuộc gọi từ 1 cùng số điện thoại và ngược lại. Chức năng chặn tin nhắn chỉ hoạt động khi chặn cuộc gọi của số điện thoại đó thôi.Liệu chức năng exeptions có giải quyết được vấn đề này không?
    3.Ko thể that đổi trạng thái(status) được và ko sử dụng được chức năng add friend( khi em ckick vào add friend nó hiện lên thông báo ''you need to set up a Mr.Number to use this feature. Would you like to do that now? kèm theo 2 lựa chọn có hoặc không'', em click vào ''có'' nhưng không thấy thay đổi gì cả.
    Xin bác đừng giận vì có thể em đòi hỏi hơi nhiều về 1 phần mềm free, nhưng em vãn cứ phải góp ý kiến.
    Mong tin trả lời của bác, cám ơn sự giúp đỡ của bác nhiều

Trích dẫn Gửi bởi harry nguyen
    Trước hết em xin cảm ơn bác vì sự chỉ giúp tận tình, em cũng đã cài đặt và sử dụng thành công rùi nhưng có mấy vấn đề em thắc mắc bác vui lòng chỉ dẫn giúp:
    1. Vẫn thấy xuất hiện thông báo có cuộc gọi nhỡ của số điện thoại bị chặn mặc dù em đã tắt chức năng''receive message notification after a call is blocked''
    2. Làm thế nào để chỉ chặn tin nhắn mà không cần chặn cuộc gọi từ 1 cùng số điện thoại và ngược lại. Chức năng chặn tin nhắn chỉ hoạt động khi chặn cuộc gọi của số điện thoại đó thôi.Liệu chức năng exeptions có giải quyết được vấn đề này không?
    3.Ko thể that đổi trạng thái(status) được và ko sử dụng được chức năng add friend( khi em ckick vào add friend nó hiện lên thông báo ''you need to set up a Mr.Number to use this feature. Would you like to do that now? kèm theo 2 lựa chọn có hoặc không'', em click vào ''có'' nhưng không thấy thay đổi gì cả.
    Xin bác đừng giận vì có thể em đòi hỏi hơi nhiều về 1 phần mềm free, nhưng em vãn cứ phải góp ý kiến.
    Mong tin trả lời của bác, cám ơn sự giúp đỡ của bác nhiều
    1. Để không thấy thông báo gọi nhỡ bạn vào mục setting phần "How to deal with blocked calls" chọn vào pick up and hang up
    2. để chặn tin nhắn mà không chặn cuộc gọi bạn có thể vào Setting, bạn chú ý 2 mục Also block calls và Also block texts
    3. để thay đổi statur bạn chọn một statur rồi click chọn vào nó, và sẽ cho bạn nhập nội dung statur bạn vào, save lại là xong

cám ơn bác chủ thớt, em ngu muội mong bác bớt chút thời gian giải thích thêm cho em phần '' chặn tin nhắn mà không chặn cuộc gọi''
    ví dụ: trong trường hợp em muốn chặn tin nhắn của số điện thoại không có trong list block these number và trong trường hợp em muốn chặn cuộc gọi của 10 số điện thoại nhưng lại chỉ muốn chặn tin nhắn của 5 số điện thoại trong 10 số điện thoại đó thì làm như thế nào.
    Phần status em thực hiện theo hướng dẫn của bác nhưng không được
    một lần nữa em cám ơn bác nhiều

TUYỆT VỜI....

nó có hoạt động được trên os 4.5 không bạn

Hay, tuyệt vời. Thanks anh em.

Phần mềm quá tuyệt vời!

Mình cài pm này vào máy ko biết nó xung đột với cái gì mà máy nóng như hòn than, gỡ ra thì đâu lại vào đấy. Dù sao thì cũng cảm ơn bác chủ đã chia sẻ!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối